fbpx
Exclusive

ಆನ್ ಲೈನ್ ಶಾಪಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ಕೂಪಾನ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೋಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ..!

ಇದು ಹಬ್ಬದ ತಿಂಗಳು. ಹಬ್ಬದ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿರುವ ಭಾರತೀಯರು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೂಡ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಬಟ್ಟೆ, ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಬಂಡವಾಳ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವ ಆನ್ಲೈನ್ ಶಾಪಿಂಗ್ ಸೈಟ್ ಗಳು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಆಫರ್ ನೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಸೆಳೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ.

ಒಂದೊಂದು ಕಂಪನಿ ಒಂದೊಂದು ಆಫರ್. ಅಂದಾಜು ಹಬ್ಬದ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯರು 25 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆಯಂತೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ 20 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂ. ಖರೀದಿ ನಡೆದಿತ್ತಂತೆ.

ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಆನ್‌ಲೈನ್ ವಹಿವಾಟುಗಳು ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲದೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಾಗಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೇಗೆ ಶಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಯಾವ ಯಾವ ಟೂಲ್ಸ್ ಗಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಉಪಯೋಗಗಳು ಅಂತ ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ರಿಯಾಯಿತಿ & ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ಸ: Coupondunia.com

coupondunia

ಈ ಕೂಪನ್ಗಳು ನಮ್ಮ ಟಾಪ್ ಶಿಫಾರಸು ಕೂಪನ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು. ನಿಮಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಕೂಪನ್ಗಳು ಅಥವಾ ಒಂದು ವರ್ಗದಲ್ಲಿ (pizza, airlines, shoes  ಮತ್ತು ಹೀಗೆ) ಹುಡುಕಲು ಸಹಾಯಮಾಡಿತ್ತದೆ. ನೀವು ಹುಡುಕುವಾಗ ನಿಮಗೆ ಅಂಗಡಿಗಳ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಲಿಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಪ್ರತಿ ಕೊಡುಗೆಗಳ ಜೊತೆ ಜೊತೆಗೆ ಅದರ ರೇಟ್ ಕೂಡ ನಮೂದಿಸಲಾಗುತ್ತೆ ಇದರಿಂದ ನೀವೇ ಖುದಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು, ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣವು ಹಾಗೂ ಬಳಕೆದಾರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಪಟ್ಟಿಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ರಿಯಾಯಿತಿ & ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ಸ: Grabon.in3

grabon-in

ನೀವು GrabOn ನಿಂದ ಹೊಸದಾದ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕ್ಯಾಟೆಗೋರಿಸ್  ಅಥವಾ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಪೋರ್ಟಲ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಜಿರಾಬೋನ್ ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ರಿಯಾಯಿತಿ & ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ಸ: Shoppirate.in4

shoppirate-in

ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಕೆಲವು ದಿಟ್ಟ ಭರವಸೆ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ: ಅವರು ರಿಪೀಟ್ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ನಿಮಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿಯುಂಟುಮಾಡುವ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೋರ್ಟಲ್ ಪರಿಶೀಲಿಸದ ಕೂಪನ್ಗಳು ಹೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಇಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ಸ ಕಾರ್ಡ್ ನಿಂದ ಮಾತ್ರ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ, ಈವೆಂಟ್ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸೆಕ್ಷನ್ ನಿಂದಾಗಿ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ – ಇದರಿಂದಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆ ಪಡೆಯಲು ಅನೇಕ ಕೂಪನ್ಗಳು ಬಳಸಲು ಸಹಾಯಮಾಡುತ್ತದೆ.

ರಿಯಾಯಿತಿ & ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ಸ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಅಲ್ಲದೆ Browser extension ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೆಲೆಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಬನ್ನಿ ಹಾಗಾದರೆ Browser extension ಮೂಲಕ ಕೂಪನ್ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯಬಹುದೆಂದು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡೋಣ.

Browser extension: CompareRaja

compareraja

ಈ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ತಕ್ಷಣ ನೀವು ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟ(a product page) ತೆರೆಯಲು, ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಉತ್ಪನ್ನ ಅಥವಾ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೆಲೆ ತೋರಿಸುವ ಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತವೆ.

ಇಲ್ಲ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೂಪನ್ಗಳು ಲಿಂಕ್ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಬ್ರೌಸರ್ ಟ್ಯಾಬ್ನಲ್ಲಿ ವಿವರಗಳು ತೆರೆಯಲು ಬಾಕ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

Browser extension: BuyHatke

buyhatke

ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನದ ಬಗ್ಗೆ ಫುಲ್ ಡೀಟೇಲ್ಆದ ಮಾಹಿತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕೂಪನ್ಗಳು ಜೊತೆಗೆ, ರಿಯಾಯಿತಿ ವಾಸ್ತವಿಕ ಅಥವಾ ಮಾರಾಟ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ actual ಪ್ರೈಸ್ ಕೂಡ ನೋಡಬಹುದು.  ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು.

It also has an automatic coupon feature where a discount coupon can be automatically applied for you while checking out.

Browser extension: MakkhiChoose 2.0

makkhichoose-2-0

MakkhiChoose 2.0 ವರ್ಷನ್ extension ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ತೂಗಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್  ಮಾಡಿದಾಗ ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆ ಹಾಗೂ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಒಂದು ವಿಂಡೋ ಅಪ್ ಬಟನ್ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್  ಮಾಡಿದಾಗ ಉತ್ಪನ್ನದ ಬೆಲೆಯ ವ್ಯತಾಸವನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

Websites: Cashback on everything you buy

cashback

ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳ ಮೂಲಕ ನೀವು ಏನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿರೋ ಆ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ಸ್ ಗಾಲ ಮೇಲೆ ನೀವು ನಗದು ಹಿಂದಿರುಗಿಸು (Cashback) ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಒಂದು ಉತ್ಪನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಭಾವ್ಯ ಕೂಪನ್ಗಳು ಮತ್ತು ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು ಅನ್ವಯಿಸಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಖರೀದಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮೇಲೆ ಎಷ್ಟು ಉಳಿಸುತ್ತೀರಾ ಎಂದೇ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಸೂಚನೆ:

ಯಾವುದೇ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮೊದಲು, ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಸೈಟ್ ತೆರೆಯಲು ಮತ್ತು ನೀವು ಬಯಸುವ E- ಕಾಮರ್ಸ್ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ಖರೀದಿ ಮಡಿದ ನಂತರ, ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

To Top