fbpx
ಭವಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ಕತ್ತಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಬರಿ ರಾಶಿ ನಕ್ಷತ್ರ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು (ಬ್ಲಡ್ ಗ್ರೂಪ್ ) ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಗುಣ ಮತ್ತು ನಡತೆ ಹೇಳುತ್ತಂತೆ ..

ಮನುಷ್ಯನ ರಕ್ತದ ಗುಂಪುಗಳು ಅವನ ಗುಣ ನಡತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಂತೆ ಕೆಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮದುವೆಗೆ ಮುಂಚೆ ರಕ್ತದ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹುಡುಗ ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯ ರಕ್ತದ ಗುಂಪಿನ ಜೊತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆಯಂತೆ .

ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು (ಬ್ಲಡ್ ಗ್ರೂಪ್ ) ನಿಮ್ಮ ಗುಣ ಮತ್ತು ನಡತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -A

ಸಹಕಾರಿ, ಸೂಕ್ಷ್ಮ, ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯಲು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆತಂಕವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ , ಆದರೆ ಬಹಳ ಸಮಯ ಕೋಪವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಒಂದು ಸಾರಿ ಸ್ಫೋಟಿಸುತ್ತಾರೆ , ಕೋಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತೆ , ತಾಳ್ಮೆ ಕಡಿಮೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಾಯಕತ್ವ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸದೆ ಹೋಗಬಹುದು,ಪರಿಪೂರ್ಣತಾವಾದಿಗಳು , ಒತ್ತಡದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು , ಉತ್ತಮ ಕೇಳುಗರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು “ಎ” ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ವಿಜ್ಞಾನ, ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ, ಉತ್ಪಾದನೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ .

ಇತರ ರಕ್ತ ವಿಧಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತಡದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ , ಕಡಿಮೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಆಮ್ಲವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮಾಂಸದ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವಾಗ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು , ಯಾಕೆಂದರೆ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು .
ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ಗಳು, ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು, ವಕೀಲರು, ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರು ಮತ್ತು ಬರಹಗಾರರಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನ ಹೊಂದಬಹುದು .

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -B

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -B ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸಮತೋಲಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ, A ನಂತಹ ಚಿಂತನಶೀಲರು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ O ನಂತಹ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಇತರರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ಅನೇಕವೇಳೆ ಸವಾಲು ಎದುರಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪರರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿಹೊಂದಿರುವವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ,.ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ , ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ.

ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಲೂಪಸ್, ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಆಯಾಸದಂತಹ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ವೈರಲ್ ಸೋಂಕುಗಳಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು .
ಮಹಾನ್ ಮನೋವೈದ್ಯರು, ಪತ್ತೆದಾರರಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನ ಹೊಂದಬಹುದು .

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -AB

ಬಹಳ ಆಕರ್ಷಕ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ . ಅವರು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯವನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಮಾಡುವ ಗುಣವಿಲ್ಲ , ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ವಿಚಾರಗಳ ಕಡೆಗೆ ಗಮನ ನೀಡುತ್ತೀರಾ , ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೇವಲ 2 ರಿಂದ 5% ರಷ್ಟು ಮಾತ್ರ AB ರಕ್ತದ ಗುಂಪು ಸಿಗಬಹುದು , ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಮಂದವಾದ ಕ್ಷಣ ಇಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ನಗೆಸುವ ಗೆಳೆಯನಾಗಿರುತ್ತೀರಾ ,ನೀವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲವು ಅದ್ಭುತ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತೀರಿ!

 

ಟೈಪ್ A ಗಿಂತಲೂ ಬಲವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸಕ್ರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ನಿಮ್ಮದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಒತ್ತಡದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು, ತರ್ಕಬದ್ಧವಾದ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ . ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಸಂಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲವನ್ನು ನೀಡುವಿರಿ ,
ಎಬಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಡ್ರಿನಾಲಿನ್ ನಂತಹ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಪತ್ತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತ್ತು ತೀವ್ರ ಚಿತ್ತಸ್ಥಿತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ , ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಹೊಂದುತ್ತೀರಾ .

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -O

ಒಂಟಿತರು ಅಥವಾ ನಾಯಕರಾಗುವ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಾ ,ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ, ಸ್ವ-ಅವಲಂಬಿತ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಾ ,
ಇತರ ರಕ್ತ ವಿಧಗಳಿಗಿಂತ ಒತ್ತಡವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಪ್ರತಿರಕ್ಷಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ , ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಿದ ದೇಹ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯವಾದ ಪ್ರಕೃತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ,ರಕ್ತದ ಹರಿವು ಕೆಲವೋಮ್ಮೆಸರಿಯಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ .


ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ನಾಯಕತ್ವ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಪ್ರವೀಣರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಹಪಹಪಿಸುವ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ . ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ಗಳು, ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು, ಉದ್ಯಮ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಹೊಂದುತ್ತೀರಾ .

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top