ವಿಶೇಷ

ಟೀ ಮಾರುವ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಹನಿಮೂನ್ ಗಾಗಿ 18 ಬಾರಿ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ.

ಟೀ ಮಾರುವ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಹನಿಮೂನ್ ಗಾಗಿ 18 ಬಾರಿ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ.

 

 

 

ಚಹಾ ಮಾರುತ್ತಿದ್ದ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಈಗ ದೇಶದ ಪ್ರಧಾನಿಯಾಗಿರುವ ವಿಷಯ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲೊಬ್ಬ ಟೀ ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿಚಿತ್ರ ಅಪರೂಪದ ಸಾಧನೆಯೊಂದನ್ನ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಅದೇನೆಂದರೆ ಆತ ತನ್ನ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಗಳ ನಡುವೆಯೂ ತನ್ನ ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ 18 ದೇಶಗಳನ್ನು ಸುತ್ತಿ ಭಾರೀ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

‘ಕೋಶ ಓದಿ-ದೇಶ ಸುತ್ತಿ ನೋಡಿ’ ಎಂಬಂತೆ ವಿಜಯನ್ ಹಾಗೂ ಮೋಹನಾ ದಂಪತಿ ಈ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೂ ದೇಶ ದೇಶ ಸುತ್ತುವ ತಮ್ಮ ಹವ್ಯಾಸ ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿಜಯನ್‌ ತಮ್ಮ ಟೀ ಅಂಗಡಿಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿದಿನ ಎರಡರಿಂದ ಮೂರು ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಷ್ಟೇ ಸಂಪಾದನೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಪತ್ನಿಯ ಜತೆಗೂಡಿ ಹೇಗೆ ವಿದೇಶ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಅನೇಕರನ್ನು ಕಾಡುವ ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿದೆ. ವಿದೇಶಗಳನ್ನು ಸುತ್ತುವುದು ಈತನಿಗೊಂದು ಚಟ, ಹುಚ್ಚು, 18 ಬಾರಿ ಹನಿಮೂನ್ ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಆತನನ್ನು ಕೆಲವರು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

 

 

40 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವಿಜಯನ್ ಟೀ ಮಾರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಗಿನಿಂದಲೂ ಭಾರತದ ಪ್ರವಾಸಿ ತಾಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿದಂತೆ ಬ್ರಿಟನ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಆಸ್ರ್ಟಿಯಾ, ಈಜಿಪ್ಟ್, ಯುಎಇ ಸೇರಿದಂತ ಒಟ್ಟು 18 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಗೆ ಈ ದಂಪತಿ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ಯಾಂಕಿನಿಂದ ಸಾಲ ಪಡೆದು ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವ ಈ ದಂಪತಿ, ವಾಪಾಸ್ ಬಂದ ನಂತರ 3 ವರ್ಷ ದುಡಿದು, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಲ ತೀರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಂದು ತಾಣದ ಟಾರ್ಗೆಟ್. ಮತ್ತೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಲ.. ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತದೆ

 

 

ಇಡೀ ನಾನು ಜಗತ್ತನ್ನು ನೋಡಲು ನಾನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತೇನೆ ಅದುವೇ ನನ್ನ ಜೀವನದ ಹಂಬಲ ಮತ್ತು ಅದೊಂದೇ ನನ್ನ ಬದುಕಿನ ಆಸೆ. ಎಂದು 65 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಟೀ ಸ್ಟಾಲ್‌ ಓನರ್‌ ವಿಜಯನ್‌ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top