ಮನೋರಂಜನೆ

ನಟಿ ರಕ್ಷಿತಾಪ್ರೇಮ್’ಗೆ ಆಘಾತ: ಕಾಲುಮೂಳೆ ಮುರಿತ.

👇 ನಮ್ಮ ಪುಟ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಿ 👇👇

👆ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಲು ಮರಿಬೇಡಿ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ 👆

ನಟಿ ರಕ್ಷಿತಾಪ್ರೇಮ್’ಗೆ ಆಘಾತ: ಕಾಲುಮೂಳೆ ಮುರಿತ.

 

 

ಸ್ಯಾಂಡಲ್’ವುಡ್ ಕ್ರೇಜಿ ಕ್ವೀನ್ ರಕ್ಷಿತಾ ಪ್ರೇಮ್ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕಾಲಿಗೆ ಪೆಟ್ಟಾಗಿದ್ದು ಈಗ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಕ್ಷಿತಾ ಪ್ರೇಮ್ ಅವರ ಕಾಲಿಗೆ ಬ್ಯಾಂಡೇಜ್ ಸುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋಗಳು ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ. ,ಮುಂದೆ ಓದಿ

 

 

ರಕ್ಷಿತಾ ಪ್ರೇಮ್ ಅವರಿಗೆ ಕಾಲು ಮುರಿದಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ರಕ್ಷಿತಾ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗದ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪೇಜ್ ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು “ರಕ್ಷಿತಾಪ್ರೇಮ್ ಮೇಡಂರವರ ಕಾಲು ಮುರಿತಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿರುವ ಕಾರಣ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ರಕ್ಷಿತ ಪ್ರೇಮ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೆಂಬಲಿಸಿ ”

 

 

“ರಕ್ಷಿತಾ ಪ್ರೇಮ್ ಅವರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾಗಳಿಗೆ ಶೀಘ್ರವೇ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಬಹು ಬೇಗ ಗುಣಮುಖರಾಗಲಿ ಎಂದು ದೇವರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ” ಎಂದು Crazy Queen Rakshita ಎಂಬ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪುಟ ರಕ್ಷಿತಾ ಅವರ ಪೆಟ್ಟಾಗಿರುವ ಬ್ಯಾಂಡೇಜ್ ಸುತ್ತಿದ ಕಾಲಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದೆ. ಕಾಲು ನೋವಿನಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ರಕ್ಷಿತಾರವರು ಬೇಗ ಗುಣಮುಖರಾಗಲಿ ಎಂಬುದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಆಶಯ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Comments

comments

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top