ಸಮಾಚಾರ

ಸಾಕಿದ್ದ ಇಲಿಗಾಗಿ ಆತ್ಮ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡ್ಕೊಂಡೆ ಬಿಟ್ಳು ಬಾಲಕಿ

ಸಾಕಿದ್ದ ಇಲಿಗಾಗಿ ಆತ್ಮ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡ್ಕೊಂಡೆ ಬಿಟ್ಳು ಬಾಲಕಿ

ಸಾಕಿದ್ದ ಇಲಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾಣಬಿಟ್ಟ ಬಾಲಕಿ

ನಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿಒಬ್ಬರಂತೆ ನಾವು ಸಾಕಿದ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎಷ್ಟೋ ಸಲ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತದುಪ್ಪಟ್ಟು ಸಾಕಿದ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅವು ನಮ್ಮಿಂದದೂರವಾದರೆ ಆಗುವ ನೋವನ್ನು ಸಹಿಸಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ; ಊಹಿಸಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮಘೋರಅನ್ನುವುದಕ್ಕೆಕ ಭೋಪಾಲ್‍ನಲ್ಲಿ ನಡೆದಿರುವಘಟನೆಯೊಂದು ಸದ್ಯ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ.

ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸಾಕಿದ್ದ ಬಿಳಿ ಇಲಿಯೊಂದು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದರ ಪರಿಣಾಮ, 12 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿಯೊಬ್ಬಳು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವಘಟನೆ ಭೋಪಾಲ್‍ನಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

 

 

7ನೇ ತರಗತಿ ವ್ಯಾಸಂಗ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ದಿವ್ಯಾಂಶರಾಥೋಡ್ ಈ ಮೃತದುರ್ದೈವಿ.ತಾನು ಸಾಕಿದ್ದ ಇಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದರಿಂದ ಬಹಳ ದುಃಖಿತಳಾಗಿದ್ದಳು ದಿವ್ಯಾಂಶಿ. ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಆಕೆ ಸಾಕಿದ್ದ ಪ್ರೀತಿಯ ನಾಯಿಮರಿಕೂಡಾ ಮೃತಪಟ್ಟಿತ್ತು.ಇವೆರಡು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಸಾವು ಆಕೆಯನ್ನಖಿನ್ನತೆಗೆಗುರಿಮಾಡಿತ್ತು.ಮೊನ್ನೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಅಂದರೆ ಶನಿವಾರ, ಇಲಿಯನ್ನು ಸಮಾಧಿ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ ದಿವ್ಯಾಂಶಿ.ತದನಂತರ ಸಮಾಧಿಗೆ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದ ದಿವ್ಯಾಂಶಿ, ತನ್ನಕೋಣೆಗೆ ಹೋಗಿ ಬಾಗಿಲು ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತಾದರೂ ಹೊರಗೆ ಬಾರದ ಮಗಳನ್ನು ನೋಡಲುತಾಯಿರೂಮಿನ ಬಾಗಿಲು ಬಡಿದಿದ್ದಾರೆ.ಆದರೆ ದಿವ್ಯಾಂಶಿ ಏನೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡದಿರುವುದನ್ನುಕಂಡುಗಾಬರಿಗೊಂಡತಾಯಿ, ನೆರೆಮನೆಯವರ ಸಹಾಯದಿಂದಕೋಣೆ ಬಾಗಿಲು ಮುರಿದು ಒಳಹೋಗಿ ನೋಡಿದರೆ, ದಿವ್ಯಾಂಶಿ ದುಪ್ಪಟ್ಟಾದಿಂದ ನೇಣು ಬಿಗಿದುಕೊಂಡುಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ.ಮಗಳ ಸ್ಥಿತಿ ನೋಡಿತಾಯಿ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಪ್ರಜ್ಞೆತಪ್ಪಿಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top