ಬಿಗ್ ಬಾಸ್

ಮದುವೆ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ದಿವಾಕರ್ ಅವರ ಪತ್ನಿಗೆ ಈ ಗಿಫ್ಟ್ ಬೇಕಂತೆ !

ನೆನ್ನೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ದಿವಾಕರ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು , ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಹಾಡಿ ಹೊಗಳಿದ ದಿವಾಕರ್ ಪತ್ನಿ ‘ನಮ್ಮ ಮಗ ನಿಮ್ಮ ಫ್ಯಾನ್’ ಎಂದು ಚಂದನ್ ಶೆಟ್ಟಿಯವರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು .

 

 

ಹಾಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ನಗುತ್ತಾ ಇರಿ , ಹೊಸ ಹೊಸ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಕೊಡಿಸಿದ್ದೇನೆ ಅದನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಚೆನ್ನಾಗಿರಿ ಎಂದರು , ನೀವು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಬರಬೇಕೆಂದು ಎಷ್ಟು ತ್ಯಾಗ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಲ್ವಾ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು , ಆದರೆ ನೀವು ಒಂದು ಸಾರಿಯಾದರೂ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆಲ್ಲುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಲ್ಲ ಎಂದರು ಇದಕ್ಕೆ ದಿವಾಕರ್ ನಾನು ಜನರ ಪ್ರೀತಿ ಗಳಿಸಿದ್ದೇನೆ , ಇಲ್ಲಿರುವ ಜನರನ್ನು ನನ್ನನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಅಷ್ಟು ಸಾಕಲ್ಲವೆ ಎಂದರು ಇದಕ್ಕೆ ದಿವಾಕರ್ ಪತ್ನಿ

 

 

ನಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಮದುವೆ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ನೀವು ಗಿಫ್ಟ್ ಕೊಡಬೇಕು ಅಂದ್ಕೊಂಡಿದ್ರೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆದ್ದು ಬನ್ನಿ ಎಂದು ಪತಿಗೆ ತಾಕೀತು ಮಾಡಿದರು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಮನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಡಿ ನಾನು ಸಂಭಾಳಿಸುತ್ತೇನೆ , ನಾನು ಹಠ ಮಾಡಿದರೆ ನೀವೇನಾದರೂ ಕೊಡಿಸುತ್ತಿರಿ ಅಲ್ಲವೇ ಹಾಗಾದರೆ ನೀವು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ವಿನ್ ಆಗ್ಬೇಕು ಎಂದು ಪಟ್ಟು ಹಿಡಿದರು ,ಅದಕ್ಕೆ ದಿವಾಕರ್ ನಿನ್ನನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದೇನೆ ಸಾಕು ಅಂದರು .

 

 

ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ದಿವಾಕರ್ ಪತ್ನಿ ನೀವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಟ ಆಡಿ ವಿನ್ ಆಗ್ತೀರಾ ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top