ಮನೋರಂಜನೆ

ಕಿರಾತಕ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶ್’ಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದ ನಟಿ ಓವಿಯಾ ತಮಿಳು ಸ್ಟಾರ್ ನಟನ ಜೊತೆ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಮದುವೆ..?

ಕಿರಾತಕ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶ್’ಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದ ನಟಿ ಓವಿಯಾ ತಮಿಳು ಸ್ಟಾರ್ ನಟನ ಜೊತೆ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಮದುವೆ..!

 

 

 

ಕನ್ನಡದ ಕಿರಾತಕ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಯಶ್ ಜೊತೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದ ಬಹುಭಾಷಾ ನಟಿ ಓವಿಯಾ ತಮಿಳು ನಟ ಸಿಂಬು ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಮಿಳುನಾಡಿನಾದ್ಯಂತ ಸುದ್ದಿ ಹಬ್ಬಿಕೊಂಡಿದೆ. ಸದ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಇದೇ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದ್ದು ಇದಕ್ಕೆ ಪೂರಕವೆಂಬಂತೆ ಇವರಿಬ್ಬರ ಫೋಟೋವೊಂದು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆ ಫೋಟೋ ನಕಲಿಯಾಗಿದ್ದು ಬೇರೆಯರ ಫೋಟೋಗೆ ಇವರ ಮುಖವನ್ನು ಅಂಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

 

 

ನಟ ಸಿಂಬು ಮತ್ತು ನಟಿ ಓವಿಯಾ ಈ ಹಿಂದೆ ‘ಮರಣ ಮಟ್ಟ’ ಎಂಬ ಆಲ್ಬಂ ಸಾಂಗ್’ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಆಗಿನಿಂದಲೂ ಇವರಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿಯಾಗಿದ್ದು ಇಬ್ಬರು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವ ಗುಮಾನಿಗಳು ಆಚೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದವು.. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸಿಂಬು ಆಗಲಿ ಅಥವಾ ಓವಿಯಾ ಆಗಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿರಲಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಫೋಟೋ ಕುರಿತು ನಟಿ ಓವಿಯಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದು “ನಾವು ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಆಗಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ,ಅದು ನಕಲಿ ಫೋಟೊ, ನನಗೆ ಈ ರೀತಿ ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿ ಹಬ್ಬಿಸುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಗಳು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಮತ್ತು ಸಿಂಬು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಷ್ಟೇ. ಅದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮತ್ತೇನು ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಖಾಸಗಿ ಚಾನೆಲ್’ಗೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top