ಮನೋರಂಜನೆ

ಬಿಗ್’ಬಾಸ್’ನಲ್ಲಿ ನಡೀತು ಮರು ಮದುವೆ!

👇 ನಮ್ಮ ಪುಟ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಿ 👇👇

👆ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಲು ಮರಿಬೇಡಿ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ 👆

ಬಿಗ್’ಬಾಸ್’ನಲ್ಲಿ ನಡೀತು ಮರು ಮದುವೆ!

 

 

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ 5 ಇನ್ನೇನು ಮುಗಿಯುವ ಹಂತ ತಲುಪಿದ್ದು ಕೇವಲ ಇನ್ನು ಮೂರು ವಾರಗಳು ಮಾತ್ರ ಬಾಕಿ ಇದೆ. ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟು ದಿನ ತಮ್ಮ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಚೈತನ್ಯ ನೀಡುವ ಸಲುವಾಗಿ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬ ಸ್ಪರ್ಧಿಯ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಒಂದು ದಿನದ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಕರೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅದರಂತೆ ನೆನ್ನೆ ಸಮೀರಾಚಾರ್ಯ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿದ್ದರು.

 

 

ಬಹಳ ಹುರುಪಿನಿಂದ ಬಂದ ಶ್ರಾವಣಿ ಸಮೀರಾಚಾರ್ಯ ಮೊದಲಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯ ಕಾಲಿಗೆ ಬಿದ್ದು ನಮಸ್ಕರಿಸಿದರು..ಮದುವೆಯ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಬಂದಿದ್ದ ಶ್ರಾವಣಿ ಎರಡು ಹೂವಿನ ಹಾರಗಳನ್ನು ತಂದಿದ್ದರು. ಮನೆಯೊಳಗೆ ಸಮೀರ್ ಮತ್ತು ಶ್ರಾವಣಿ ಪರಸ್ಪರ ಹಾರಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತೆ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರೆಲ್ಲಾ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನಾವು ನಮ್ಮ ಮದುವೆಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆಯಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ ಆಗ ನೀವು ಯಾರು ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮೆಲರ ಮುಂದೆ ಮದುವೆಯಾಗ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಶ್ರಾವಣಿ ಹೇಳಿದರು. ಇದೆ ವೇಳೆ ಚಂದನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹಾಡಿದ ಹಾಡಿಗೆ ಸಮೀರ್ ದಂಪದಿಗಳು ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದು ವಿಶೇಷವಾಗಿತ್ತು. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದ ಶ್ರಾವಣಿ ತಮ್ಮ ಪತಿಗೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಗೆದ್ದು ಬರಬೇಕು ಎಂದು ಪ್ರಾಮಿಸ್ ಮಾಡಿ ಹೊರಬಂದರು.

 

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Comments

comments

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top