ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ

ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಬಣ್ಣದ ಬಳಿದರೆ ಒಳ್ಳೇದು ಗೊತ್ತಾ

ವಾಸ್ತುಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಬಣ್ಣದ ಬಳಿದರೆ ಒಳ್ಳೇದು ಗೊತ್ತಾ

 

ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರುಗಳು ಇದೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣ ,ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣ ,ಹಳದಿ, ನೀಲಿ, ಹಸಿರು , ಮತ್ತೆ ಗಿಳಿ ಹಸಿರು ಹೀಗೆ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಬಗೆಬಗೆಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಾ .ನಾವು ಒಂದು ಯಾವುದಾರೂ ವಸ್ತುವನ್ನು ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅದರ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೋಡಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

ಹೀಗೆಯೇ ನಮ್ಮ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಗೋಡೆಗಳ ಮೇಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಿಯುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಮೇಲೆ ಬಳಿಯುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರವು ಯಾವ ಬಣ್ಣ ಬಳಿದರೆ ಉಂಟಾಗುವ ತೊಂದರೆಗಳು
ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

 

 

ತಿಳಿ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣ
ಮನೆಯ ಎಲ್ಲ ಸದ್ಯಸರಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಪ್ರಶಾಂತತೆ ಬರಲು ಈ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಮನೆಯ ಗೋಡೆಮೇಲೆ ಬಳಿದರೆ.ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ,ಶಾಂತಿ ,ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದು.

 

 

ತಿಳಿ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣ
ಮದುವೆಯಾದವರು ಮತ್ತು ಗರ್ಭಿಣಿಯವರು ತಿಳಿ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಗೋಡೆಗಳಿರುವ ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕಂತೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ಗರ್ಭವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮಗುವಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲವಂತೆ.ಮತ್ತು ಬಹು ಬೇಗನೆ ಮಕ್ಕಳು ಆಗುತ್ತವೆ ಅಂತೇ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

 

 

 

ಬಿಳಿಯ ಬಣ್ಣ
ನಿಮಗೆ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆನೋ ಯೋಚನೆ ಇಲ್ವಾ, ಏನು ಮಾಡುವುದಕ್ಕೂ ಮನಸ್ಸು ಇಲ್ವಾ ಮತ್ತೆ ಜ್ಞಾನಪಕ ಶಕ್ತಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದಿಯೇ ಹಾಗಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಗೋಡೆ ಮೇಲೆ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣ ಬಳಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಜ್ಞಾನಪಕ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಏನಾದರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಮನಸ್ಸು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೆಳುತ್ತಾರೆ.

 

 

 

ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣ
ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದಂಪತಿ ಜೊತೆ ದಿನ ಜಗಳ , ಕಲಹಗಳಿದ್ದರೆ ,ಮನೆಯ ಗೋಡೆ ಮತ್ತು ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ಗೆ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಿಯಿರಿ. ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಜಾಸ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ,ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಶೃಂಗಾರ ಭಾವನೆಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಮದುವೆ ಆದ ನವ ದಂಪತಿಗಳು ಈ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಬೆಡ್ ರೂಮ್ ಅಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದರೆ ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಲಹಗಳು ಮತ್ತು ಮನಸ್ತಾಪ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜೀವನ ಸುಖವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top