ವಿಶೇಷ

ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು ಹೇಳೋ ಪ್ರಕಾರ ಈ ಮೂರು ವಿಶೇಷ ಗುಣಗಳು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಲಿತುಕೊಂಡ್ರೆ ಮನುಷ್ಯ ಬಹಳ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಉದ್ದಾರ ಆಗ್ತಾನಂತೆ

ಈ ಮೂರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸುಗಳಿಸುತ್ತಿರಾ

 

 

ಜನರು ಯಾವಾಗಲಾದರೂ ತಾವು ಸಹ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಬೇಕು  ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಜಾತಕದಿಂದ, ಹಸ್ತ ರೇಖೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ  ಯೋಗವಿದೆಯೇ ? ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾದರೂ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಈ ಮೂರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಹೇಳಬಹುದು.

ಇದುವರೆಗೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಜನರ ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಪಂಚದ ಕೆಲವು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಯಶಸ್ವಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಜನರ ಗುಣ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಮೂರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಈ ಎಲ್ಲ ಗುಣ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಪೂರ್ಣ ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ನೀವು  ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಕೆಲವು  ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನ ಯಶಸ್ಸು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ  .

 

1.ನೀವು ಮುಕ್ತ ಆಲೋಚನೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೇ.

 

 

ತೆರೆದ ಮನಸ್ಸಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಒಂದು  ವಸ್ತು ಇರುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಬಂಧನದಲ್ಲಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ  ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಮೂಲವನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ನೀವು ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಗೆ  ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೀರ . ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯಗಳೊಂದಿಗೆ  ಬಂದಿರುವಾಗ ನೀವು ಹೊಸ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬರಲು ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಈ ರೀತಿ ಏನಾದರೂ ನಿಮಗೆ ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಸಾಬೀತು ಪಡಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಯಾರೂ ಸಹ ಹೇಳಲಾರರು. ನೀವೂ ಸಹ ಅಂತಹ ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ಆಲೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಶಸ್ಸಿನ ಶಿಖರವನ್ನು ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಘನತೆ ಗೌರವಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

2. ಜೀವನದ ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯದಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿರಿ.

 

ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ಜನರು ಆರಂಭಿಕ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ, ವಿಫಲವಾದ ಮತ್ತು ನಿರಾಸೆಯ ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅವರು ನಿರಾಸೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಹಿಂದಿನ ಯುಗದ ಯೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ , ಆಗ ಜೆ. ಕೆ ರೂಲಿಂಗ್ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದ್ದು ಸರ್ಕಾರಿ ಕೋಟಾದ ಮೇಲೆ ಸ್ವತಃ ತನ್ನ ಮತ್ತು ಅವಳ ಮಗುವಿಗೆ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡಲು ಬಳಸಿದ ಏಕೈಕ ತಾಯಿ, ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್ ನಂತಹ ಫಿಕ್ಷನ್ ಸರಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯುವುದು, ಆಶಾವಾದದ  ಪುರಾವೆಯಾಗಿದೆ. ಇವು ಖ್ಯಾತಿ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಎಷ್ಟು  ಯಶಸ್ಸು ನೀಡಿದೆ ಎಂಬುದು ಯಾರಿಂದಲೂ ಮರೆ ಮಾಚಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ .

3.ದೊಡ್ಡ ಚಿಂತನೆ.

 

 

ಚಿಂತನೆಯು  ಅಂದರೆ ಬುದ್ದಿ ಬರುವವರೆಗೂ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗುವವರೆಗೂ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು  ನೀವು ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ಕೇಳಿರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಂತನೆಯು ಇಂದು ನೀವು ಏನಾದರೂ  ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ,  ನೀವು ಆ ರೀತಿ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತೀರಿ .ಇನ್ನು  ಇವುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇದು ದೊಡ್ಡ ಅಥವಾ ದೂರದ ಚಿಂತನೆಯನ್ನು ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತೀರ. ಇನ್ನೂ ಪೂರ್ಣ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಒಂದು ದಿನ ಕೆಲಸವನ್ನು  ಮಾಡುವಿರಿ ಎಂದು ನೀವು ಆಲೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಈ ವಿಷಯಗಳನ್ನು  ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಒಂದು ದಿನ ನೀವು ಸಹ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವಿರಿ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top