ಭವಿಷ್ಯ

ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಯವರು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹವಾಗುವ ರಾಶಿಗಳು, ಇವರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳೋದು ತುಂಬಾನೇ ಸುಲಭ

ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹವಾಗುವ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯಾ ? ನಿಮ್ಮದು ಈ ರಾಶಿಯ ನಡುವೆ ಇದೆಯೇ ಎಂದು  ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

 

 

ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ ಎನ್ನುವ ಹೆಸರನ್ನು ಕೇಳುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಜನರು ಪ್ರತಿಭಟಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಹಳೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈಗ ಪೋಷಕರ ಅನುಮೋದನೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಇವತ್ತು ನಮಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ಮತ್ತು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ನಮ್ಮಂತೆಯೇ ಜನರು ಪ್ರೀತಿಯ ಮದುವೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿವೆ. ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಮದುವೆಯು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಮದುವೆಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು  ಬೆಳೆಸುವವರು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನ ಅದೃಷ್ಟವೂ ಅವರ ರಾಶಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ಬಗ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೂಡ ನೀಡುತ್ತವೆ.

 

 

ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ ಮತ್ತು ರಾಶಿ.

ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ಮೂರು ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ

 

ಮೇಷ ರಾಶಿ.

 

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೂಲ ಸ್ವರೂಪ ಶಾಂತವಾಗಿದೆ . ತಮ್ಮ ಸ್ತಬ್ಧ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಕಾರಣ ಅವರು ಜನರ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ . ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಒತ್ತಡಗಳು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

 

ಕುಂಭ ರಾಶಿ .

 

ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಗಂಭೀರ ಸ್ವಭಾವದವರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ .ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನಾದರೂ ಸಹ ತುಂಬಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತುಂಬಾ  ರೋಮಾಂಚನ ಭರಿತರು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಗೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ನಂತರ ತಮ್ಮ  ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ .

 

ಮಕರ ರಾಶಿ .

 

 

ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಅತ್ಯಂತ ಅದೃಷ್ಟವಂತರೆಂದೇ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮದುವೆಯಾಗಲು ಅವರು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಈ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು  ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಇವರ ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದಾಗಿ ಜನರು ಇವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೋ ಅವರನ್ನೇ ಮದುವೆಯಾಗುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ .

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top