ಸಿನಿಮಾ

ಪ್ರಧಾನಿ ವಿರುದ್ಧ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಪ್ರಕಾಶ ರೈ ವಿರುದ್ಧ ಹುಚ್ಚ ವೆಂಕಟ್ ಗರಂ

ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರೋ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಲೇ ನೇರಾ ನೇರ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮಂಡಿಸೋ ಮೂಲಕ ಚರ್ಚೆ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿ ವಿವಾದಕ್ಕೂ ಕಾರಣವಾಗಿರುವವರು ಬಹು ಭಾಷಾ ನಟ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ. ಸಮಾಜದ ಆಗು ಹೋಗುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಬಿಢೆಯಿಂದ ಧ್ವನಿಯೆತ್ತುತ್ತಾ ಒಂದು ಪಂಥದವರ ವಿರೋಧವನ್ನೂ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡಿರುವ ನಟ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ, ಧರ್ಮಾಧಾರಿತ ರಾಜಕಾರಣ ಮತ್ತು ಆ ಭೂಮಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಜೆಂಡಾಗಳನ್ನು, ಸಂಘಪರಿವಾರಗಳ ಕುಟಿಲ ನೀತಿಗಳನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ಅವರು ಪದೇ ಪದೇ ಮೋದಿಯವರನ್ನು ಮತ್ತು ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷದ ಅಜೇಂಡಾಗಳನ್ನು ಟೀಕಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಚುರುಕುಗೊಳಿಸಿದ್ದು ಮೋದಿ ಬೆಂಬಲಿಗರ ಶಾಂತಿ ಭಂಗವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದೆ.

 

 

ಈಗ ಹುಚ್ಚ ವೆಂಕಟ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ವಿರುದ್ಧ ಮಾತನಾಡಿದ್ದು ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈಗೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಬೇರೆ ಕೆಲಸವಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಹುಚ್ಚ ವೆಂಕಟ್ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಏಕವಚನದಲ್ಲೇ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ವಿರುದ್ಧ ಗುಡುಗಿದ ವೆಂಕಟ್, ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಡೈಲಾಗ್ ಹೊಡೆಯೋದು ಸುಲಭ, ಬೇರೆಯವರು ಡೈಲಾಗ್ ಬರೆದು ಕೊಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ. ದೇಶದ ಆಡಳಿತ ನಡೆಸುವ ಕಷ್ಟ ಪ್ರಧಾನಿ ಅವರಿಗೆಗೆ ಗೊತ್ತು. ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈಗೆ ಈಗ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರಗಳಿಲ್ಲ ಇಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ಮೋದಿ ವಿರುದ್ಧ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top