ಮನೋರಂಜನೆ

ತಾಯಿಯಂತೆ ಮಗಳು- ಐಶು ಪುತ್ರಿಗೂ ಭಾರಿ ಫ್ಯಾನ್ಸ್

ಅದ್ದೊರಿಯಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ 71 ನೇ ಕೇನ್ಸ್ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟ್‌ ಅಂತಿಮ ಹಂತ ತಲುಪಿದೆ.. ಫೆಸ್ತ್ ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ನಟಿಯರು ರಂಗುರಂಗಿನ ಬಟ್ಟೆ ತೊಟ್ಟು ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತೆಯೇ ನೀಲಿ ಕಣ್ಣಿನ ಸುಂದರಿ ನಟಿ ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಸಹ ಕೇನ್ಸ್’ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಜಲಕ್ಕನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದು ಸಿಲ್ವರ್ ಬಣ್ಣದ ಕಲರ್ ಗೌನ್ ತೊಟ್ಟು, ಹೈಹೀಲ್ಡ್ ಸ್ಲಿಪ್ಪರ್ ಹಾಕಿ ಐಶ್ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮೇಲೆ ಬಂದಾಗ ಅವರ ಅಪಿಯರೆನ್ಸ್ ಕಂಡು ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟಿದರು.

 

 

ಇತ್ತೀಗಷ್ಟೇ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್’ಗೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿದ್ದ ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ 71 ನೇ ಕೇನ್ಸ್ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟ್‌’ನ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ತಮ್ಮ ಮುದ್ದಾದ ಮಗಳ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಡಿಸೈನರ್ ಮೈಕಲ್ ಸಿನೋನ್ ಎನ್ನುವವರು ವಿನ್ಯಾಸ ಮಾಡಿರುವ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ, ಚಿಟ್ಟೆಯಂತಿದ್ದ ಗೌನ್ ಧರಿಸಿರುವ ಆರಾಧ್ಯ ಎಲ್ಲರರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಆರಾಧ್ಯ ಈ ಗೌನ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡಿರುವ ಪೋಟೋ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಂ ನಲ್ಲಿ ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಶೇರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಫೋಟೋ ‘ಸನ್ ಶೈನ್ ಅಂಡ್ ರೈನ್ಬೋ’ ಎಂದು ಬರೆದುಕೊಂಡು ತಾನು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲೊಂದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಫೋಟೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top