ಸಮಾಚಾರ

ಗಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಕೆಟ್ ಜಗಳ ಬಗೆಹರಿಸಲು ಥರ್ಡ್ ಅಂಪೈರ್ ತೀರ್ಪು ಕೊಟ್ಟ ಐಸಿಸಿ

ಗಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಗೆ ಐ.ಸಿ.ಸಿ ತೀರ್ಪು ನೀಡಿದೆ ಏನಿದು ಸುದ್ದಿ ಅಂತೀರಾ. ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ಗಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಡಿಯೋ ಒಂದನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ ತೀರ್ಪು ಪ್ರಕಟಿಸಿ ಎಂದು ಕೇಳಿದ್ದರು. ಈ ವಿಡಿಯೋ ವನ್ನು ಐಸಿಸಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಔಟ್ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

 

 

 

ಗಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದ ಹುಡುಗರು, ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಬಾಲ್ ಹೊಡೆಗಾಗ ಅದು ಸ್ವಿಂಗ್ ಆಗಿ ತಿರುಗಿ ಬಂದು ಸ್ಟಂಪ್ ಗೆ ತಾಗಿದೆ. ಇದು ಔಟ್ ಅಥವಾ ನಾಟೌಟ್ ಎಂಬ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸಮನ್ ಹಾಗು ಬೌಲರ್ ನಡುವೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆದಿದ್ದು. ಆಗ ಹಂಝಾ ಎಂಬವರು ಎಂಬುವರು ಟ್ವಿಟ್ ಮಾಡಿ ಐಸಿಸಿ ಗೆ ತೀರ್ಪು ಹೇಳಿ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ್ದರು.

 

 

ಹಂಝಾ ಎಂಬವರು ಮಾಡಿರುವ ಟ್ವಿಟ್ ಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಐಸಿಸಿ, ಐಸಿಸಿ ನಿಯಾಮಾವಳಿ 32.1ರ ಪ್ರಕಾರ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಬಾರಿಸಿದ ಬಾಲ್ ಸ್ಟಂಪ್ ಗೆ ತಾಗಿದರೆ ಅದು ಔಟ್ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ತೀರ್ಪನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ. ಈ ಗಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಿರುವುದು ಯಾವ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಎಂಬುದರ ಮಾಹಿತಿ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಸದ್ಯ ಈ ಟ್ವಿಟ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಸಾವಿರಾರು ಜನ ರೀ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top