ಸಮಾಚಾರ

‘ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್’ ಪಟ್ಟ ಸಿಕ್ಕವರಿಗೆ ಬಹುಮಾನವೆಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ

ಕಳೆದ 15 ವಾರದಿಂದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮನರಂಜಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಡಾನ್ಸ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ‘ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್’ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ. ‘ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್’ ವಿಜಯ ಮಾಲೆಯನ್ನು ಯುವ ಜೋಡಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಫಿನಾಲೆಗೆ ಒಟ್ಟು ಐದು ಜೋಡಿಗಳು ಹೋಗಿದ್ದರು. ಈ ಜೋಡಿಗಳ ಪೈಕಿ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಮೊದಲ ಬಹುಮಾನ ಮತ್ತು ಇನ್ನೆರಡು ಜೋಡಿ ಎರಡನೇ ಹಾಗು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿದರು. 50 ಶೇಕಡಾ ಜನರ ವೋಟ್ ಹಾಗು ತೀರ್ಪುಗಾರರ ನಿರ್ಣಯದಂತೆ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟ ಮಾಡಿತ್ತು, ಒಬ್ಬ ಜೋಡಿಗೆ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಒಲಿದು ಬಂದಿದೆ. ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರಾದ ಈ ಮೂರು ಜೋಡಿಗಳಿಗೂ ಆಕರ್ಷಕ ಟ್ರೋಪಿ ಮತ್ತು ನಗದು ಬಹುಮಾನ ನೀಡಿದರು.

 

 

ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ನಡೆದ ಫಿನಾಲೆಯಲ್ಲಿ ನವೀನ್-ರಾಹುಲ್ ಜೋಡಿ ವಿಜೇತರಾಗಿದ್ದು, ಐದು ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಗದು ಬಹುಮಾನದೊಂದಿಗೆ ‘ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್’ ಪಟ್ಟಕ್ಕೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಕನ್ನಡ ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಮಾಸ್ಟರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್’ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಾಗಿ ರಾಜ್ಯದಾದ್ಯಂತ ಹತ್ತು ಸಾವಿರ ಮಂದಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದು, ಹಲವು ಸುತ್ತಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಬಳಿಕ ಅಂತಿಮವಾಗಿ 18 ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ಕನ್ನಡದ ಖ್ಯಾತ ನಿರೂಪಕ ಅಕುಲ್ ಬಾಲಾಜಿ ನಡೆಸಿಕೊಡುತ್ತಿದ್ದ ಈ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ನಲ್ಲಿ ಜಡ್ಜ್ ಗಳಾಗಿ ಶ್ರುತಿ, ಮಯೂರಿ ಹಾಗೂ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ವಿಜೇತ ಚಂದನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದರು.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top