ಮನೋರಂಜನೆ

ಪತಿಯ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಶೀತಲ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಆಚರಣೆ.

ನೇರ ನುಡಿ, ದಿಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರ, ಸದಾ ಹಸನ್ಮುಖಿ, ಉತ್ಸಾಹಿ ಮತ್ತು ಜೀವನ್ಮುಖಿಯಾಗಿರುವ ಶೀತಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸದ್ಯಪತಿಯ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅರೇ.. ಇದೇನಿದು? ಶೀತಲ್’ಗೆ ಮದುವೆ ಯಾವಾಗ ಆಯಿತು ಅಂತ ಆಶಾಚಾರ್ಯ ಪಡಬೇಡಿ. ಅವರು ಪತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದು ನಿಜಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಸಿನಿಮಾವೊಂದರಲ್ಲಿ. ಹೌದು ಶೀತಲ್ ‘ಪತಿಬೇಕು ಡಾಟ್ ಕಾಮ್‌’ ಎಂಬ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಅಂದಹಾಗೆ ನೆನ್ನೆ ಶೀತಲ್​ಗೆ ಬರ್ತ್ ಡೇ ಸಂಭ್ರಮ, ಈ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನಟಿಸಿರುವ ‘ಪತಿಬೇಕು ಡಾಟ್ ಕಾಮ್’ಚಿತ್ರದ ಫರ್ಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಟೀಸರ್ ಇದೀಗ ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ‘ಪತಿ ಬೇಕು.com’ ಚಿತ್ರತಂಡ ಶೀತಲ್ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಕೇಕ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿಸಿ ಆಚರಿಸಿತು.

 

 

ಮಧ್ಯಮವರ್ಗದ ಯುವತಿ ಮದುವೆ ಆಗಲೆಂದು 60ರಿಂದ 70 ಯುವಕರನ್ನು ನೋಡಿ ಯಾರೂ ಅವಳನ್ನು ಒಪ್ಪದೇ ನಂತರ ಅವಳು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಅದರಿಂದ ಏನೇನು ಸಮಸ್ಯೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಕೊನೆಗೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದೇ ಚಿತ್ರದ ಕಥೆಯಂತೆ. ಶಾಮ್‌ ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದು ರಾಕೇಶ್ ಎನ್ನುವವರು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top