ಸಿನಿಮಾ

ಹೋಟೆಲ್ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿಗೆ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಿ ಸರಳತೆ ಮೆರೆದ ದರ್ಶನ

ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ಅಂದ್ರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆಷ್ಟು ಇಷ್ಟನೋ, ಎಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿನೋ.. ಹಾಗೇ, ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿನ ಕೆಲವರಿಗೂ ದರ್ಶನ್ ಅಂದ್ರೆ ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚು. ಅದ್ರಲ್ಲೂ.. ಇವ್ರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡ ಕೆಲವರಿಗಂತೂ ದರ್ಶನ ಅಂದ್ರೆ ಪ್ರಾಣ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ.. ದರ್ಶನ್ ಸರಳತೆ, ಸ್ನೇಹ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಕೊಡುವ ಬೆಲೆ. ಇದು, ಮೇಲಿಂದ ಮೇಲೆ ಸಾಬೀತಾಗ್ತಾನೇ ಇದೆ. ತನ್ನ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿದ್ದವರ ಕೈಯನ್ನ ಯಾವತ್ತು ಬಿಡದ ದರ್ಶನ್.

 

 

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಮೈಸೂರಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ದರ್ಶನ ಅಲ್ಲಿ ಹೋಟೆಲ್ ತಂದಿದ್ದರು ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರ ಬರುವಾಗ ಬಾಗಿಲ ಬಳಿ ನಿಂತಿದ್ದ ಹೋಟೆಲ್ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿಗೆ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಹೊಡೆಯುವ ರೀತಿ ದರ್ಶನ್ ಗೆ ಸಹ ಅವರು ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ತಕ್ಷಣ ದರ್ಶನ್ ಕೂಡ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಆ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿಗೆ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಹೊಡೆದು ಗೌರವ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ದರ್ಶನ್ ಅವರ ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಆ ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಸಂತಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ದರ್ಶನ್ ಸೆಲ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗಳ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಅಪಾರ ದರ್ಶನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದರ್ಶನ ಸರಳತೆಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top