ಸಮಾಚಾರ

ಅಂದು ಕುರಿಗಾಹಿ ಹುಡುಗ ಫೇಮಸ್, ಇಂದು ಸಾರಿಗೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್

ಅವಕಾಶ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟ ಎನ್ನುವುದು ಕೈ ಹಿಡಿದರೆ ರಾತ್ರಿ-ಬೆಳಗಾಗುವುದರೊಳಗೆ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಬಹುದು ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಇದೀಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿರುವ ಇವರುಗಳೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಉದಾಹರಣೆ ಎನ್ನಬಹುದು. ಅದರ ಸಾಲಿಗೆ ಹೊಸದಾಗಿ ಸೇರಿಕೊಂಡಿರುವ ಕುರಿಗಾಹಿ ಯುವಕ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಹೀರೊ ಶಿವಣ್ಣನ ‘ಸಾಗರಿಯೇ’ ಎಂಬ ಹಾಡನ್ನು ಥೇಟು ವೃತ್ತಿಪರ ಗಾಯಕನಂತೆಯೇ ಹಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕರ್ನಾಟಕದ ನೆಟ್ಟಿಗರ ಮನಗೆದ್ದಿದ್ದನು.

ಈಗ ವಾಯುವ್ಯ ಕರ್ನಾಟಕ ರಸ್ತೆ ಸಾರಿಗೆ ಇಲಾಖೆ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಡಿಪೋದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಯಾವ ಬಸ್ಸುಗಳು ಹೇಗೆ ಓಡಾಟ ನಡಿಸುತ್ತೇ ಅಂತ ತನ್ನ ಮೊಬೈಲ್ ಸೆಪ್ಲೀ ವಿಡಿಯೋ ತುಣುಕು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಹಿರಿಯ ವಯಸ್ಸಿನ ಸಾರಿಗೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತಮ್ಮ ಸರ್ವಿಸ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಯಾವ ಊರು ಬಸ್ಸು ಗಳು ಹೆಂಗೆ ಬರುತ್ತವೆ ಅಂತ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿರಿಯು ವಿಡಿಯೋ ಸದ್ಯ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು. ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ಹಾಡಿನ ಮೂಲಕವೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಾದ್ಯಂತ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಖ್ಯಾತಿ ಗಳಿಸಿರುವ ಇವರಿಗೆ ಅಪಾರ ಜನ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತ ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ:

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top