ಸಿನಿಮಾ

ಯೂರೋಪ್‍ಗೆ ಹಾರಿದ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗಣೇಶ್.

ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗಣೇಶ್ ಅವರು ‘ಆರೆಂಜ್’ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುತ್ತಿರುವದು ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರುವ ವಿಚಾರ. ಇತ್ತಿಚೇಗೆ ಹೈದರಾಬಾದ್ ನಲ್ಲಿರುವ ರಾಮೋಜಿ ಫಿಲಂ ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಚಿತ್ರತಂಡ ಈಗ ಯುರೋಪ್ ಗೆ ಲಗ್ಗೆ ಇಟ್ಟಿದೆ. ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟಾರ್ ಗಣೇಶ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾ ಆನಂದ್ ಅಭಿನಯದ ಆರೆಂಜ್ ಚಿತ್ರದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಯೂರೋಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಚಿತ್ರತಂಡ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದು ಅದರಂತೆ ಚಿತ್ರತಂಡ ಯೂರೋಪ್ ಗೆ ಹಾರಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

 

ಕೊನೆಯ ಹಂತದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಹಾಗು ಸಿನಿಮಾದ ಮೂರು ಹಾಡುಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್ ಗೆ ಚಿತ್ರತಂಡವು ಯೂರೋಪ್‍ಗೆ ಹಾರಿದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿನ ಸುಂದರ ತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ತಯಾರಿ ನಡೆಸಿದ್ದು, ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ವರೆಗೂ ಶೂಟಿಂಗ್​ ಮಾಡಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

30 ಮಂದಿ ಚಿತ್ರತಂಡದ ಸದಸ್ಯರು ಯೂರೋಪ್ ಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ. 10 ದಿನಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಮೂರೂ ಹಾಡುಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮಾಂಟೇಜ್ ದೃಶ್ಯಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ದಳಪತಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಆರೆಂಜ್ ​​​ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿದೇರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಕುಮಾರ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಪುನೀತ್ ಜೊತೆ ನಟಿಸಿ ಕನ್ನಡಿಗರ ಹೃದಯ ಗೆದ್ದಿರುವ ಪ್ರಿಯಾ ಆನಂದ್ ಗಣೇಶ್ ನಟನೆಯ ಆರೆಂಜ್ ಸಿನೆಮಾಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಧುಕೋಕಿಲ, ರಂಗಾಯಣ ರಘು, ಪದ್ಮಜಾ ರಾವ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವರು ಅಭಿನಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಂತೋಷ್ ರೈ ಪಾತಾಜೆ ಛಾಯಗ್ರಹಣ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಎಸ್. ಥಮನ್ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿದೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top