ಸಿನಿಮಾ

ಲಂಡನ್’ನಲ್ಲಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಫ್ ಕೊಟ್ಟ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬೆಡಗಿ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಪೇಪರ್ ಮೇಲೆ, ವಾಹನಗಳ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಪ್ ಕೊಡುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿರ್ತೀವಿ ಆದರೆ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಒಬ್ಬರು ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಪ್ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಆ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಯಾರು ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಹಾಗಾದರೆ ಮುಂದೆ ಓದಿ.

ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಪ್ ನೀಡಿರುವ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಬೇರಾರು ಅಲ್ಲ, ಅವರೇ ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್. ಬೆಳಗಾವಿ ಮೂಲಕ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಶ್ರುತಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕನ್ನಡದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು. ಅನೇಕ ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಅವರು ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಮನೆಮಾತಾಗಿದ್ದರು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಬಳಿಕ ಏನು ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಕುತೂಹಲವು ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಇತ್ತು ಈಗ ಉತ್ತರ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

 

ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಅವರು ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಿಮಿತ್ಯ ಬರ್ಟನ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಬರ್ಟನ್ ನಗರವು ಲಂಡನ್ ಸಮೀಪ ಇರುವ ಒಂದು ಸುಂದರ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಹೋಟೆಲ್ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ. ಹೋಟೆಲ್ ಮಾಲೀಕರು ಶ್ರುತಿ ಅವರ ಬಳಿ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಫ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಂದು ವಿಶೇಷತೆ ಎಂದರೆ ಆ ಹೋಟೆಲ್ ಮಾಲೀಕರು ಶ್ರುತಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಅಲ್ಲಿ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಅನೇಕ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಆಟೋಗ್ರಾಪ್ ಕೂಡ ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

 

ಈ ಬಗ್ಗೆ ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೂ. ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮೇಲೆ ಆಟೋಗ್ರಾಪ್ ಮಾಡುವ ಸ್ವಾರಸ್ಯಕರವಾದ ಈ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top