fbpx
ಮನೋರಂಜನೆ

ಕಣ್ಣಾಲಿ ತೇವಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಪೀಡಿತ ನಟಿ ಸೋನಾಲಿ ಬೇಂದ್ರೆ ತಮ್ಮ ಮಗನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಡಿರುವ ಈ ಪೋಸ್ಟ್.

ಕನ್ನಡದ ಪ್ರೀತ್ಸೇ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಸೋನಾಲಿ ಬೇಂದ್ರೆ “ಹೈ ಗ್ರೇಡ್” ಕ್ಯಾನ್ಸರ್‌ನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಸ್ವತಃ ಅವರೇ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿ ವಾರಗಳೇ ಕಳೆದಿವೆ. ಈಗಾಗಲೇ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್​ನಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವುದಾಗಿಯೂ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಆನಂತರ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ನಿಂದಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕೂದಲಿಗೆ ಕತ್ತರಿ ಹಾಕಿಸಿದ್ದು, ತಮ್ಮ ಡಯಟ್ ಅಂತಹ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಈಗ ಮತ್ತೊಂದು ಪೋಸ್ಟ್​ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕಣ್ಣಾಲಿಗಳನ್ನು ತೇವಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಸೋನಾಲಿ ಬೇಂದ್ರೆಗೆ 12 ವರ್ಷದ ಮಗ ರಣವೀರ್ ಇದ್ದು, ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಬೇಸಿಗೆ ರಜೆಗಳ ನಿಮಿತ್ತ ಅಮ್ಮನ ಬಳಿಯೇ ಇದ್ದಾನೆ. ತಮಗಿರುವ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್​ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಗನಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಗೂ ಆತ ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ಭಾವುಕವಾಗಿ ಸೋನಾಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ..

“12 ವರ್ಷ, 11 ತಿಂಗಳು ಹಾಗೂ 8 ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ನನ್ನ ಮುದ್ದು ಮಗ ರಣವೀರ್​ ಹುಟ್ಟಿದಾಗಿನಿಂದ ನನ್ನ ಹೃದಯದ ಯಜಮಾನನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಅದರಿಂದೀಚೆಗೆ ನನ್ನ ಹಾಗೂ ಗಂಡ ಗೋಲ್ಡಿ ಬೆಹೆಲ್​ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಎಲ್ಲವುದಕ್ಕಿಂತ ರಣವೀರ್​ನನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದೇ ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆ ಆಗಿತ್ತು. ನನಗೆ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಇರುವ ವಿಚಾರವನ್ನು ಅವನಿಗೆ ಹೇಗೆ ತಿಳಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ನಾವಿದ್ದೆವು.. ಕೂದಲಿಲ್ಲದ ನನ್ನ ಈ ಕುರೂಪಿ ತಲೆಯನ್ನು ಕಂಡು ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೋ ಎಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೆವು.. ಮಗನೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಕ್ತ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಯಾವುದೇ ವಿಷಯದಲ್ಲಾಗಲೀ ಅವನಿಗೆ ಸದಾ ನಾವು ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಈಗಲೂ ಅದೇ ಮಾಡಿದೆವು.. ನನ್ನ ಕಾಯಿಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆತನಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದಾಗ ಅವನು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕೇಳಿ, ಪ್ರಬುದ್ಧವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ. ಈಗ ಅವನೇ ನನಗೆ ಶಕ್ತಿ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯ ಮೂಲ. ಈಗ ಅವನೇ ನನಗೆ ಪೋಷಕರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು, ಏನು ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ಅವನೇ ತಿಳಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವನಿಂದಲೇ ನನಗೀಗ ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ’ ಎಂದು ಸೋನಾಲಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇಂಥ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ನಾವು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಮುಚ್ಚಿಡುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಹಾಗೆ ಮಾಡಬಾರದು, ಇರುವ ವಾಸ್ತವಾಂಶವನ್ನು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆದಷ್ಟು ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದು ಉತ್ತಮ. ನನ್ನ ಮಗನ ಕೀಟಲೆ,ತುಂಟತನದಿಂದ ನಾನು ಸದಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೇನೆ.. ಈ ರೀತಿ ನಾವು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರೂ ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲೂ ಜೊತೆಯಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತೇವೆ’ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ ಸೋನಾಲಿ.

From the moment he was born 12 years, 11 months and 8 days ago, my amazing @rockbehl took ownership of my heart. From then on, his happiness and wellbeing have been the centre of anything @goldiebehl and I ever did. And so, when the Big C reared its ugly head, our biggest dilemma was what and how we were going to tell him. As much as we wanted to protect him, we knew it was important to tell him the full facts. We’ve always been open and honest with him and this time it wasn’t going to be different. He took the news so maturely… and instantly became a source of strength and positivity for me. In some situations now, he even reverses roles and takes on being the parent, reminding me of things I need to do! I believe that it’s imperative to keep kids involved in a situation like this. They are a lot more resilient than we give them credit for. It’s important to spend time with them and include them, rather than make them wait on the side-lines, not being told yet instinctively knowing everything. In our effort to protect them from the pain and realities of life, we might end up doing the opposite. I’m spending time with Ranveer right now, while he’s on summer vacation. His madness and shenanigans help me #SwitchOnTheSunshine. And today, we derive strength from each other #OneDayAtATime

A post shared by Sonali Bendre (@iamsonalibendre) on

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top