fbpx
ಭವಿಷ್ಯ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಈ 4 ರಾಶಿಯವರು ಗಟ್ಟಿ ಗುಂಡಿಗೆ ಇರೋರು,ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಬಂದ್ರು ಧೈರ್ಯ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಲ್ಲವಂತೆ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರು ಯಾವುದೇ ಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಹೆದರದೆ ಖಂಡಿತ ಅವರ ಗುರಿಯನ್ನು ತಲುಪುತ್ತಾರೆ.ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರು ಯಾರು ?

ನಾವು ಪರಿಪೂರ್ಣ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಎನಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದಾದರೆ ನಮ್ಮ ಭಾವನೆ, ವರ್ತನೆ, ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ, ಸಂವೇದನೆಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ಹಾಗೂ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಯಾವ ಕೆಲಸವನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸುತ್ತೇನೆ ಎನ್ನುವ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು. ಆಗಲೇ ಇತರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿವಂತರಾಗಿ ಹಾಗೂ ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿ ಮಿಂಚುತ್ತಾರೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಅಂಶಗಳ ಪ್ರಕಾರ ನಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಕೆಲವು ಗುಣ ಲಕ್ಷಣಗಳಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆ ಲಕ್ಷಣಗಳು ನಮ್ಮ ಉದ್ವೇಗ, ಭಾವನೆಯ ತೀವ್ರತೆ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ ಎನ್ನುವ ಮನೋಭಾವ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ.

 

 

 

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಸಹ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಗಳು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವ ಕುತೂಹಲವಿದೆಯೇ… ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರು ಇತರರಿಗಿಂತ ಬಲವಾದ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಒಂದಿವೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ರಾಶಿಯ ತತ್ವಗಳು ಆಕಾಶ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿ ಆಗಿರುವವರು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ಮಾದರಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹಾಗೂ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುವುದು. ನಮ್ಮ ರಾಶಿಯು ನಾವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ವಿವಾಹದ ವಿಚಾರಕ್ಕೂ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ರಾಶಿಗಳು ಇತರರಿಗಿಂತ ಬಲವಾದ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಒಂದಿವೆ. ಅದು ಅವರನ್ನು ನಾಯಕರು ಮತ್ತು ವರ್ಚಸ್ವಿ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರಸಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ:ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ತೀವ್ರವಾದ ಮತ್ತು ಸಾಹಸಮಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಿಂದ ಅವರು ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಚೈತನ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಜನರು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಭಯಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಹೊಸ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಿದ್ದರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ನಾಯಕರ ಧೋರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದು ಆವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ವಯಂ ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಂಡಾಯಗಾರ ಮತ್ತು ಹಠಾತ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅವುಗಳು ಒಂದು ಆಥವಾ ಎರಡು ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದು.ಭಾವೋದ್ವೇಗವು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪ್ರಬಲವಾದ ರಾಶಿಯ ಲಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ . ಯಾವುದೇ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇವರು ಎದುರುವುದಿಲ್ಲ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮೊಂಡುತನ ಹೊಂದಿದವರು ಮತ್ತು ಮನವೊಲಿಸಲು ಕಷ್ಟ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದ್ದು ನಾಯಕತ್ವ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಭಯದ ಕೊರತೆ ಇರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು.

 

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಬಹಳ ಬಲವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವುಗಳು ತಮ್ಮ ತೀವ್ರತೆಗೆ ಬೇರೆ ಉಳಿದ ರಾಶಿಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತಡೆ ರಹಿತ ಭಾವೋದ್ವೇಗವು ಬಹುತೇಕ ಅವರ ಉದ್ದೇಶಿತ ಗುರಿಗಳನ್ನು ತಲುಪುವವರಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಹಳ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೊಕ್ಕಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿದಿನವೂ ನಿಭಾಯಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಬಲವಾದ ಪಾತ್ರವಿದೆ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ:ಈ ರಾಶಿಯವರು ಹಠಾತ್ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಹೆಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರಾಶಿಯವರು ಬಹಳ ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ನಿರಂತರವಾದ ಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ದೂರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಹೊಂದಿರುವವರು. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸುರಕ್ಷಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಅವರ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಅವರ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ . ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಜನರು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಹಾಗೂ ಆದರ್ಶ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಬೇರೆಯವರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಾದರೂ ಸಹ ಅವರ ಮಹಾನ್ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುತ್ತಾರೆ.

 

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯು ಪ್ರಬಲ ರಾಶಿಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸ್ವಭಾವಗಳು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಭಯ ಪಡದ ಸ್ವಭಾವ ಹೊಂದಿರುವ ಇವರು ನಾಯಕರಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಬಲ್ಲರು. ತಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಬಹಳ ಹೆಮ್ಮೆ, ಗಂಭೀರ ಮತ್ತು ಹಠಮಾರಿ ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಆವರು ಅತ್ಯಂತ ಆಕರ್ಷಕ ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಎನ್ನಬಹುದು.
ಸಿಂಹ ರಾಶಿ, ಕಟಕ ರಾಶಿ, ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ, ಮೇಷ ರಾಶಿ. ಈ 4 ರಾಶಿಯವರು ಬಂಡೆಯಂಥಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದರೂ ಕೂಡ ಸರಾಗವಾಗಿ ಎದುರಿಸಿ ಗೆಲ್ಲುವಂತಹ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ತಾಕತ್ತು, ಚೈತನ್ಯ ಕೂಡ ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೂಡ ಆದೃಷ್ಟವಂತರು ಹಾಗೂ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿಗಳು.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top