fbpx
ಭವಿಷ್ಯ

ನೀವು ಕೋಪ ಮಾಡ್ಕೊಂಡಾಗ ಮೊದ್ಲು ಕೇಳೋದು ಯಾವ್ ರಾಶಿ ನಿಂದು ಅಂತ,ನಿಮ್ ರಾಶಿ ಕೋಪ ಯಾವ್ ರೇಂಜ್ ಅಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕೋಪ ಬರುತ್ತೆ ಕೆಲವರು ಮನಸಲ್ಲೇ ಇಟ್ಕೋತಾರೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವ್ರು ಅವರಿಗೆ ಹೇಗೆ ಅನುಕೂಲನೋ ಹಾಗೆ ತಮ್ಮ ಕೋಪ ವ್ಯಕ್ತ ಪಡಿಸ್ತಾರೆ ,ಕೋಪವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ವಿವಿಧ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ,  ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ಹೇಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತದೆಬನ್ನಿ ಈ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸೋಣ ಆದರೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ.

 

ಮೇಷ ರಾಶಿ :ಮೇಷ ರಾಶಿಗಳಯವರು ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ಅದರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ನೋಡೋದಿಲ್ಲ ,ಏನನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸದೆ ಅವರು ಸ್ಫೋಟಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಅಗಾಧ ಕೋಪವು ಅತಿ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ .ಬೆಂಕಿಯಿಂದ ಇವರ ರಾಶಿಯು ಆಳಲ್ಪಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ , ಚಿಕ್ಕದಾದ ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ಅಬ್ಬರಿಸುವುದು ಹೊಸೆದೆನಲ್ಲ .ಈ ರಾಶಿಯವರು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಪ್ರಕೋಪಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ .ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ಅವರು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಎದುರಾಳಿಯು ಶಾಂತವಾಗಿ ಉಳಿದಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಕೋಪ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ .ಅವರೇ ಕ್ಷಮೆ ಕೇಳುವುದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲಿಗರು .

ವೃಷಭ ರಾಶಿ :ವೃಷಭ ರಾಶಿಗಳಯವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡ್ಕೋತಾರೆ ಅಂತ ಅಲ್ಲ ,ಕೋಪನಾ ಎದೇಲಿ ಇಟ್ಕೊಂಡು ಇರ್ತಾರೆ ಆದ್ರೆ ಒಂದು ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಚಾರ ಕೆಟ್ಟಾಗ ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ ನಂತರ, ಅದು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತದೆ.ಜನರು ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪು ಮಾಡುವಂತೆ ಆರೋಪಿಸಿದಾಗ ಬಹಳ ಬೇಜಾರು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ , ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ತಪ್ಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೆನಪಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ,ತಪ್ಪು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅವರ ಜೊತೆ ನಡ್ಕೊಂಡ್ರೆ ನಿಮ್ ಕಥೆ ಅಷ್ಟೇ .ನಂಬಿಕೆ ದ್ರೋಹ ಇವರು ಸಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ .

 

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ಕಟುವಾದ, ಹೀನಾಯ ಪದಗಳನ್ನು ಕೂಗುತ್ತಾ ಅವರು ಈ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಯಾಕಂದ್ರೆ ಇವರಿಗೆ ಮಾತಾಡೋದು ಬಹಳ ಇಷ್ಟ .ತರ್ಕಬದ್ಧವಲ್ಲದ ಸಂಗತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರೆ ಕೋಪ ತಡೆಯೋದಿಲ್ಲ , ಅವರಿಗೆ ಇಷ್ಟ ವಲ್ಲದ ಪೆದ್ದು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ರೆ ಕೆಂಡದಂತ ಕೋಪ ಬರುತ್ತೆ ಅವರಿಗೆ .ತಾರ್ಕಿಕ ಮತ್ತು ರಾಜತಾಂತ್ರಿಕ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಾರಣ, ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಇತರರು ಅಪರಾಧ ಅಥವಾ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದಾಗ ಕೋಪ ತಡೆಯೋದಿಲ್ಲ .

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ:ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ , ಅಂತರ್ಮುಖಿ ಸ್ವಭಾವದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೋಪಕ್ಕೆ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆಕೋಪ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳು ಎರಡು ಸೇರಿ ಸ್ಪೋಟಗೊಳ್ಳುವ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಇವರದ್ದು .ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ಕರ್ಕ ರಾಶಿಯವರು ಅಳಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವರು ಅವರು ಹೆದರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಪ್ಪು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ .

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಇವರದ್ದು ಕೋಪವಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಬಾಂಬ್ , ಅವರ ಕೋಪವು ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳಾಗಿದ್ದು, ಅವುಗಳು ಬಹಳ ಜೋರಾಗಿರುತ್ತದೆ , ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಲು ಎಂತಹ ಮಾತುಗಳಾನ್ನಾದರೂ ಆಡುತ್ತಾರೆ .ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನೀವು ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಕ್ಷಮೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ .ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಒತ್ತಡದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಉತ್ತಮ ನಿಯಂತ್ರಣ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ .

 

 

 

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ:ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಕೋಪವು ಅವರು ಎಷ್ಟು ಹಿಡಿದಿಡಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ , ಕೋಪವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟು ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಅಥವಾ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಎಡೆಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಅವರ ಕೋಪವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಸಂಬದ್ಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ .ಹಿಂಸೆ ತುಂಬಾ ತೀವ್ರವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಕಷ್ಟ, ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಸೌಮ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ:ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಯಾಕೆ ಕೋಪ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಕು ಅಂತ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕೊತಾರೆ , ಸಭ್ಯ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ತಮ್ಮ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:ಚುಚ್ಚುಮಾತು ಮತ್ತು ಕ್ರೂರ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದರು ಸಹ ಸುಮ್ಮನೆ ಇರಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ಅವರ ಕೋಪದ ಮಿತಿ ಗೊತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಸುಮ್ಮನೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೋಪಗೊಂಡು ಹೆಚ್ಚು ಹಾನಿ ಮಾಡಿವುದಕ್ಕಿಂತ ಸುಮ್ಮನೆ ಇರುವುದು ಎಂಬುದು ಇವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕೆಣಕಿದರೆ ಅದರ ಪರಿಣಾಮ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ .

 

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ:ಮೊಂಡಾದ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ ಇದನ್ನು ಕೋಪವೆಂದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ ,ಆದರೆ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ಅವರು ಭಾಷೆ ರೂಪಕ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆಅದು ಇತರರನ್ನು ದುಃಖಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ! ಕೋಪೋದ್ರಿಕ್ತ ಪದಗಳ ಹರಿವನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಅವರನ್ನು ಬೇರೆ ವಿಷ್ಯದ ಕಡೆಗೆ ಸೆಳೆಯುವುದು .

ಮಕರ ರಾಶಿ:ಶಾಂತಿಯುಳ್ಳವರು ಆದರೆ ಅವರು ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ ಮಾತ್ರ ಅವರ ಹತ್ತಿರದ ಗೆಳೆಯರನ್ನು ಸಹ ಆಘಾತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರು ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಚೆಲ್ಲಾಟ ಆಡಿದರೆ ಸಹಿಸಲಾಗಡಷ್ಟು ಕೋಪ ಬರುತ್ತದೆ .ಕೈಗೆ ಸಿಕ್ಕ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಒಡೆದು ಹಾಕುವ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರಂತೆ .

ಕುಂಭ ರಾಶಿ:ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಸುಂಟರಗಾಳಿ ಹಾಗೆ ಅವರ ಕ್ರೋಧದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಕಷ್ಟ , ನೀವು ಉದಾತ್ತ ಮನಸಿನವರಾಗಿದ್ದು ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರಾ .

ಮೀನ ರಾಶಿ:ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಸಮಾಧಾನದಿಂದ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದ್ರೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಕ್ರಾಂತಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ .ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಯಂತಹ ಘೋರ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಗೆ ತಿರುಗುವ ಸಂಧರ್ಭಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು .

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top