fbpx
ಭವಿಷ್ಯ

ಈ 5 ರಾಶಿಯವರು ದುಡ್ಡನ್ನ ಹಿಂದೆ ಮುಂದೆ ನೋಡದೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡ್ತಾರೆ , ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯೂ ಇದರಲ್ಲಿದೆಯೇ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

ಎಷ್ಟೇ ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ಅನೇಕ ಜನರಿದ್ದಾರೆ.  ಆದರೆ ಕೆಲವು ಜನರು ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದರೂ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಿರುತ್ತಾರೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ ಎಲ್ಲ ಹನ್ನೆರಡು ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ರಾಶಿಯವರು ಬಹಳ ದುಬಾರಿ. ಇವರು ಶಾಪಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಟ್ರೀಟ್ ಕೊಡುವುದರಲ್ಲಿ ಇವರು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಎಂದಿಗೂ ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ಇಲ್ಲದಿರುವಾಗ ಅಥವಾ ಸಾಲದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಸಹ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ ನೀವು ಸಹ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡಬೇಕು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದ ಸಾಲಗಾರರಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.ಜನರು ತಮ್ಮಲ್ಲಿಯೇ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಎತ್ತರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಂತೆ  ದುಬಾರಿ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಭರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಣದ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಾಗ ಅವರ ಹಣಕಾಸಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಅವರು ಲಕ್ಷಾಧಿಪತಿಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಹಣದ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

 

 

 

 

 

ಮೇಷ ರಾಶಿ:ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.  ಹೆಚ್ಚು ಬಟ್ಟೆ ,ಮನರಂಜನೆ, ಮದ್ಯಪಾನಕ್ಕೆ ಅವರು ನೀರಿನಂತೆ ಹಣವನ್ನು ಚೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಅವರದ್ದೇ ಆದ ಪಕ್ಷಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹವರ್ತಿಗಳು ಧರಿಸಿರುವ  ರೀತಿಯಲ್ಲೇ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನೇ ಧರಿಸುವರು, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಈ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಹ ನಿರ್ವಹಿಸದೇ ಹೋದರು  ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನವನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:ಅವರು ಫ್ಯಾಷನ್ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳ ಮೇಲೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲು. ಅವರು ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಇಲ್ಲವೇ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಒಮ್ಮೆ ಕೂಡ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇವರು  ಹೊಸ ಶೈಲಿಯ ಬಟ್ಟೆ, ಫ್ಯಾಷನ್ ,ಉಪಕರಣಗಳು, ಅಥವಾ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಗಳು ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವಿದ್ದರೂ ಅವರು ಮೊದಲು ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.  ಯಾವಾಗಲೂ ದುಬಾರಿ ಬೆಲೆಯನ್ನು  ಪಾವತಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ತಿನ್ನುವುದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಸರಕುಗಳು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ತಿನ್ನುವುದು ಮತ್ತು ಕುಡಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಇವರು ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಜಿಪುಣತನಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇವರು ಯಾರಿಗೂ ಯಾವುದೇ ಕೆಡುಕನ್ನು ಉಂಟು ಮಾಡದೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸ್ವತಂತ್ರರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ .ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ದುಬಾರಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡಿದರೆ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಮರು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

 ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಇವರಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಷಯಗಳಿಲ್ಲ. ಅವರು ನೋಡಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುವುದಕ್ಕೆ  ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅವರು  ಪ್ರತಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ದುಬಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತರ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ದುಬಾರಿಯಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ತಮ್ಮ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಲಾಭವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಉಡುಪುಗಳು, ಫ್ಯಾಷನ್ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆರೈಕೆಯ ಮೇಲೆ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಗಳು , ಮನೆಯ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳು, ಇತರರಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಗಳು,  ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಗಳು, ಹೀಗೆ  ಏನನ್ನಾದರೂ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಇವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿ ವ್ಯವಹವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರ ಬಗ್ಗೆ  ಇವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾರೆ. ಮಾರಾಟ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ , ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದು ಎಂದರೆ ಇವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ . ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಿದ ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳಿವೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ನಂತರ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಅದೇ ರೀತಿಯ ತಪ್ಪು ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಹಣವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಇವರು ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ .

 ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ:ಅವರು ದುಬಾರಿಯಾಗಿದ್ದರೂ ತಮ್ಮ ಖರ್ಚಿನ ವಿಧಾನ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ  ಹವ್ಯಾಸಗಳನ್ನು  ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಾಲ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಮೊದಲ  ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ನೂರಾರು ಹೊಸ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಳಿಕೆಯು, ವಾರಾಂತ್ಯದ ಪ್ರವಾಸಗಳು ಮತ್ತು ಅಡುಗೆ ತರಗತಿ ಶುಲ್ಕಗಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಮೀನ ರಾಶಿ:ಮೀನಿನ ಜನರು ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂಬಂಧಗಳು ಅವರಿಗೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ತಮಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂದಕ್ಕೆ ಅಂದರೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಿಗೆ  ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಅವರಿಗೆ ದುಬಾರಿ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಅಥವಾ ಅವರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ನಿರ್ಭಯವಾಗಿ ವಾರಗಳಿಂದ ಅವರನ್ನು ಸಂತೋಷ ಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡಿಸಲು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರೂಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಇವರು ತುಂಬಾ ದುಬಾರಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಈ ಕಡಿಮೆ ಹಣದಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ವಸ್ತುಗಳ ಅಂತಹ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.  ಅದು ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದು ಮತ್ತು ಅವರು ದುಬಾರಿ ಜನರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮಗೆ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ತಿನ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅಗ್ಗದ ಚಾಕೊಲೇಟನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ದುಬಾರಿ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಗಳ ಮೇಲೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದು ಹೆಚ್ಚು.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top