fbpx
ಭವಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ಕತ್ತಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಬರಿ ರಾಶಿ ನಕ್ಷತ್ರ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು (ಬ್ಲಡ್ ಗ್ರೂಪ್ ) ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಗುಣ ಮತ್ತು ನಡತೆ ಹೇಳುತ್ತಂತೆ .ಮನುಷ್ಯನ ರಕ್ತದ ಗುಂಪುಗಳು ಅವನ ಗುಣ ನಡತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಂತೆ ಕೆಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮದುವೆಗೆ ಮುಂಚೆ ರಕ್ತದ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹುಡುಗ ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯ ರಕ್ತದ ಗುಂಪಿನ ಜೊತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ ಮದುವೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆಯಂತೆ .ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಗುಂಪು (ಬ್ಲಡ್ ಗ್ರೂಪ್ ) ನಿಮ್ಮ ಗುಣ ಮತ್ತು ನಡತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -A
ಸಹಕಾರಿ, ಸೂಕ್ಷ್ಮ, ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯಲು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆತಂಕವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ , ಆದರೆ ಬಹಳ ಸಮಯ ಕೋಪವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಒಂದು ಸಾರಿ ಸ್ಫೋಟಿಸುತ್ತಾರೆ , ಕೋಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತೆ , ತಾಳ್ಮೆ ಕಡಿಮೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಾಯಕತ್ವ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸದೆ ಹೋಗಬಹುದು,ಪರಿಪೂರ್ಣತಾವಾದಿಗಳು , ಒತ್ತಡದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು , ಉತ್ತಮ ಕೇಳುಗರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು “ಎ” ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ವಿಜ್ಞಾನ, ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ, ಉತ್ಪಾದನೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ .ಇತರ ರಕ್ತ ವಿಧಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತಡದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ , ಕಡಿಮೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಆಮ್ಲವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮಾಂಸದ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವಾಗ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು , ಯಾಕೆಂದರೆ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು .ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ಗಳು, ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು, ವಕೀಲರು, ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರು ಮತ್ತು ಬರಹಗಾರರಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನ ಹೊಂದಬಹುದು .

 

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -B
ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -B ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸಮತೋಲಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ, A ನಂತಹ ಚಿಂತನಶೀಲರು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ O ನಂತಹ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಇತರರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ಅನೇಕವೇಳೆ ಸವಾಲು ಎದುರಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪರರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿಹೊಂದಿರುವವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ,.ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ , ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ.ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಲೂಪಸ್, ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಆಯಾಸದಂತಹ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ವೈರಲ್ ಸೋಂಕುಗಳಿಗೆ ಗುರಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು .
ಮಹಾನ್ ಮನೋವೈದ್ಯರು, ಪತ್ತೆದಾರರಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನ ಹೊಂದಬಹುದು .

 

 

 

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -AB
ಬಹಳ ಆಕರ್ಷಕ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ . ಅವರು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯವನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಮಾಡುವ ಗುಣವಿಲ್ಲ , ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ವಿಚಾರಗಳ ಕಡೆಗೆ ಗಮನ ನೀಡುತ್ತೀರಾ , ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೇವಲ 2 ರಿಂದ 5% ರಷ್ಟು ಮಾತ್ರ AB ರಕ್ತದ ಗುಂಪು ಸಿಗಬಹುದು , ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಮಂದವಾದ ಕ್ಷಣ ಇಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ನಗೆಸುವ ಗೆಳೆಯನಾಗಿರುತ್ತೀರಾ ,ನೀವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲವು ಅದ್ಭುತ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತೀರಿ!

ಟೈಪ್ A ಗಿಂತಲೂ ಬಲವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸಕ್ರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ನಿಮ್ಮದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಒತ್ತಡದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು, ತರ್ಕಬದ್ಧವಾದ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ . ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಸಂಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲವನ್ನು ನೀಡುವಿರಿ ,ಎಬಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಡ್ರಿನಾಲಿನ್ ನಂತಹ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಪತ್ತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತ್ತು ತೀವ್ರ ಚಿತ್ತಸ್ಥಿತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ , ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಹೊಂದುತ್ತೀರಾ .

ರಕ್ತದ ಗುಂಪು -O
ಒಂಟಿತರು ಅಥವಾ ನಾಯಕರಾಗುವ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಾ ,ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ, ಸ್ವ-ಅವಲಂಬಿತ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಾ ,ಇತರ ರಕ್ತ ವಿಧಗಳಿಗಿಂತ ಒತ್ತಡವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಪ್ರತಿರಕ್ಷಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ , ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಿದ ದೇಹ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯವಾದ ಪ್ರಕೃತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ,ರಕ್ತದ ಹರಿವು ಕೆಲವೋಮ್ಮೆಸರಿಯಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ .

ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ನಾಯಕತ್ವ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಪ್ರವೀಣರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ , ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಹಪಹಪಿಸುವ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ . ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ಗಳು, ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು, ಉದ್ಯಮ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಹೊಂದುತ್ತೀರಾ .

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top