ಮನೋರಂಜನೆ

ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ- ಸ್ವೀಟಿಗೆ ಏನಾಗಿದೆ?

ತನ್ನ ಸ್ನಿಗ್ಧ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದಲೇ ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗ ಹೊಂದಿರುವಾಕೆ ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ. ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಬಹುತೇಕ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಬಾಲಿವುಡ್ಡಲ್ಲಿಯೂ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದ್ದ ಅನುಷ್ಕಾ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಯಾವ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ! ಅರೇ! ಆಕೆ ನಟಿಸಿದ್ದ ಬಾಹುಬಲಿಯಂಥಾ ಚಿತ್ರವೇ ವಿಶ್ವಾಧ್ಯಂತ ಭರ್ಜರಿ ಗೆಲುವು ಕಂಡಿದೆ. ಹಾಗಿರೋವಾಗ ಎಲ್ಲೋದ್ರು ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಂತಿದೀರಾ? ಎಲ್ಲೂ ಹೋಗಿಲ್ಲ. ತೂಕ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

 

 

‘ಬಾಹುಬಲಿ’ ಸಿನಿಮಾಗೂ ಮುನ್ನ ಅನುಷ್ಕಾ 2015ರಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ‘ಸೈಜ್​ ಝೀರೊ’ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ದೇಹದ ತೂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಈ ಸಿನಿಮಾದ ನಂತರ ಅವರು ಬಾಹುಬಲಿ-2 ಗಾಗಿ ಕೊಂಚ ತೂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು.. ಆದರೆ ಮೊದಲಿನಷ್ಟು ತೆಳ್ಳಗೆ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ.. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ತೆರೆಕಂಡಿದ್ದ ಭಾಗಮತಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಅನುಷ್ಕಾ ದಪ್ಪಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು.

ಮೊದಲಿನಂತೆ ತೆಳ್ಳಗೆ ಆಗುವ ಸಲುವಾಗಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಈಗ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕೃತಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ. ಕೆಲ ವಾರಗಳ ಕಾಲ ಅಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ. ತೂಕ ಇಳಿಕೆ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top