fbpx
ಸಮಾಚಾರ

2021ರಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರನ್ನೂ ನಗಿಸಿದ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋಗಳು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನೆನಪು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಕ್ಕುಬಿಡಿ

2021ಕ್ಕೆ ಗುಡ್‌ಬೈ ಹೇಳಿ 2022 ಇನ್ನೇನು ಕೈ ಬೀಸಿ ಕರೆಯುತ್ತಿದೆ. 2021ರ ಅನೇಕ ಪ್ರಸಂಗಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಹೊತ್ತು. 2022ರಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರನ್ನು ನಕ್ಕು ನಗಿಸಿದ್ದ ಟಾಪ್ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋಗಳು ಯಾವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೊಡೋಣ.

ಯೆ ಹಮಾರಿ ಕಾರ್ ಹೈ : ರಾಸೋದೆ ಮೆ ಕೌನ್ ಥಾ-ಫೇಮ್‌ನ ಯಶರಾಜ್ ಮುಖಾಟೆ ಅವರ ವೀಡಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಪ್ರಭಾವಿ ದನನೀರ್ ಮೊಬೀನ್ ರಾತ್ರೋ ರಾತ್ರಿ ವೈರಲ್ ಆದರು. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ದನನೀರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ಯೇ ಹುಮಾರಿ ಕಾರ್ ಹೈ, ಔರ್ ಯೇ ಹಮ್ ಹೈ. ಔರ್ ಯೇ ಹುಮಾರಿ ಪಾವ್ರಿ ಹೋ ರಹೀ ಹೈ.” ಈ ಆಕರ್ಷಕ ಸಾಲುಗಳು ತಕ್ಷಣ ವೈರಲ್ ಆದವು. ಅನೇಕ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಇದೇ ತರಹದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಮಾಡಿದರು.

ಛತ್ತೀಸ್‌ಗಢದ ಹುಡುಗನ ಬಚ್‌ಪನ್ ಕಾ ಪ್ಯಾರ್ ಹಾಡು: ಛತ್ತೀಸ್‌ಗಢದ ಹುಡುಗ ಸಹದೇವ್ ದಿರ್ಡೊ ತನ್ನ ಬಚ್‌ಪನ್ ಕಾ ಪ್ಯಾರ್ ಹಾಡಿನೊಂದಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದ. ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ಸಹದೇವ್ ಅವರ ಶಿಕ್ಷಕರು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಲು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಅದರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆರೆ ಹಿಡಿದಿದ್ದರು. ಈ ಕ್ಲಿಪ್, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊoಡ ನಂತರ, ನೆಟ್ಟಿಗರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಬಳಿಕ ಛತ್ತೀಸ್‌ಗಢದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಭೂಪೇಶ್ ಬಘೇಲ್ ಹುಡುಗನನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಿದರು. ಆನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಹದೇವ್ ಅವರು ಬಾದ್‌ಶಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬಚ್‌ಪನ್ ಕಾ ಪ್ಯಾರ್‌ನ ಪರಿಷ್ಕೃತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು.

ವೈರಲ್ ಆದ ಮನಿಕೆ ಮಾಗೆ ಹಾಡು: ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಗಾಯಕ ಯೋಹಾನಿ ಅವರ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಮನಿಕೆ ಮಾಗೆ ಹಿತೆ ಹಾಡು ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಈ ಹಾಡು 3 ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ 61 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ ಮತ್ತು ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಹಿಟ್ ಆಯಿತು. ಈ ಹಾಡು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಚಾಲೆಂಜ್ ಅನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿತು. ಆಯತ್ ಎಂಬ ಗಗನಸಖಿ ಮನಿಕೆ ಮ್ಯಾಗೆ ಗೀತೆಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ತಾರೆಯಾದರು, ಅದೂ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು.

ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಜಾಹೀರಾತು : ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಜಾಹೀರಾತಿಗಾಗಿ ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ ಅವರು ರಚಿಸಿದ ಜಾಹಿರಾತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಕೂಗುವುದು, ಕಾರುಗಳ ಸೈಡ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್‌ಗಳನ್ನು ಒಡೆದು ಹಾಕುವುದು ಮತ್ತು ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವಾಗ ವಿಂಡ್‌ಶೀಲ್ಡ್ಗಳಿಗೆ ಕಾಫಿ ಕಪ್‌ಗಳನ್ನು ಎಸೆಯುವುದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ವೈರಲ್ ಆದ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ, ಅವರು “ಇಂದಿರಾನಗರ ಕಾ ಗುಂಡಾ ಹುನ್ ಮೈನ್” ಎಂದು ಕೂಗುತ್ತಾರೆ. ಅದರ ನಂತರ, ಸಾಲು ಹೆಚ್ಚು ವೈರಲ್ ಸಹಾ ಆಯಿತು. ಹಲವಾರು ಸಂಸ್ಥೆಗಳು, ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಗಳ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗಳು ಸಹ ಈ ಮನರಂಜನಾ ಜಾಹಿರಾತಿನೊಂದಿಗೆ ಈ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊoಡವು.

ಐರ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕೆಲ್ ಡಿ ಹಿಗ್ಗಿನ್ಸ್ ಅವರ ನಾಯಿ ಮತ್ತು ಭಾಷಣ : ಐರ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕೆಲ್ ಡಿ ಹಿಗ್ಗಿನ್ಸ್ ಅವರ ನಾಯಿಯು ಅಧಿಕೃತ ಭಾಷಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿತು ಮತ್ತು ಜನಮನವನ್ನು ಕದಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಜೂಮ್ ಕಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪತಿಯನ್ನು ಚುಂಬಿಸಲು ಬಂದ ಪತ್ನಿ ಜೂಮ್ ಕಾಲ್ ಮೀಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬಳು ತನ್ನ ಪತಿಯನ್ನು ಚುಂಬಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಉದ್ಯಮಿಗಳಾದ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಮತ್ತು ಹರ್ಷ್ ಗೋಯೆಂಕಾ ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊoಡಿದ್ದರು. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಎಷ್ಟು ಸಲ ನೋಡಿದರೂ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ನಗು ಉಕ್ಕಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಿಪ್ಲಾ ಕಂಪನಿ ಕಾ ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ: ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ ಅವರೇ ಹಂಚಿಕೊoಡಿರುವ ಈ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋ ತಮಾಷೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದೆ. ದೇಶದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದ್ದು ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ರೆಮ್‌ಡೆಸಿವಿರ್ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಹೋಗುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅದರ ಸರಿಯಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳುವ ಬದಲು, “ಸಿಪ್ಲಾ ಕಂಪನಿ ಕಾ ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದು ಬಹಳ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು.

ಮದ್ಯವೆಂಬ ಔಷಧಿ ಮುಂದೆ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನ್ ಬೇಡ : ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಕರೋನವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವಾಗ, ದೆಹಲಿ ಸರ್ಕಾರವು ಒಂದು ವಾರದ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಅನ್ನು ವಿಧಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು. ಮತ್ತು ಇದು ಮದ್ಯ ಪ್ರಿಯರನ್ನು ಮದ್ಯದಂಗಡಿಗಳ ಮುಂದೆ ಕ್ಯೂ ನಿಲ್ಲುವಂತೆ ಮಾಡಿತ್ತು. ಶಿವಪುರಿ ಗೀತಾ ಕಾಲೋನಿಯ ಅಂಗಡಿಯೊoದರ ಹೊರಗೆ, ವಯಸ್ಸಾದ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಗೆ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನ್ ಔಷಧವಲ್ಲ, ಹಾಗಾಗಿ ಆದರೆ ಮದ್ಯವು ತನಗೆ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದರು. ಕೋವಿಡ್-೧೯ ಲಸಿಕೆ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಸೋಂಕನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದು ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು.

ಇವೆಲ್ಲವುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋ ಯಾವುದು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

To Top