fbpx
ಸಮಾಚಾರ

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: ನವೆಂಬರ್ 06 ರಿಂದ ನವೆಂಬರ್ 12ರವರೆಗೆ: ಹೇಗಿದೆ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ

ಮೇಷ ರಾಶಿ
ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನೀವು ಮಧ್ಯಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಬೇಡಿ. ಮನೆಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಳೆಯ ಪರಿಚಯಸ್ಥರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ. ನಿರುತ್ಸಾಹವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಬೇಡಿ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು. ರಾಹುಕಾಲದಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ, ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು ದುರ್ಗಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಸುಬ್ರಹ್ಮನನ್ನು ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳು ದೊರೆಯುತ್ತವೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ
ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಹಿವಾಟಿನಿಂದ ಬಿಡುವಿಲ್ಲ. ಸಂಬಂಧಿಕರ ಆಗಮನದಿಂದ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷಯಗಳು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗುತ್ತವೆ. ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ. ಹಲವು ದಾಖಲೆಗಳು ಸಿಗಲಿವೆ. ಯಾವುದನ್ನೂ ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಮಗುವಿನ ಚಲನವಲನಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ. ಹಠಾತ್ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ನವಗ್ರಹಪೀಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ಶನಿವಾರದಂದು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ
ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಸ್ಥಾನಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಹರಡುವಿಕೆ ಹೆಚ್ಚು. ಬ್ಯಾಂಕ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಗೌಪ್ಯವಾಗಿಡಿ. ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧತೆ ನಡೆದಿದೆ. ವಾಸ್ತುದೋಷ ತಡೆಗೆ ಕ್ರಮಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು. ಕಾಣೆಯಾದ ವಸ್ತುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ. ಕೆಲಸಗಳು ಅವಸರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಅನಗತ್ಯ ಖರ್ಚುಗಳು ಅಧಿಕ. ಧೈರ್ಯವಾಗಿರಿ. ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ವಾಲ್ಚಾ ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ ಆ ವಾರ ಸೂರ್ಯಾಷ್ಟಕವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ
ಕರ್ಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಸಾಧಾರಣ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿವೆ. ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿ. ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ. ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಫಲ ನೀಡಲಿದೆ. ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಹಾಯವು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಘನತೆಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳಿ. ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ. ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನಗಳು ಬರಲಿವೆ. ಪುಣ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕರ್ಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ದಶರಥ ಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ನವಗ್ರಹಪೀಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು. ಸಂಕಟನಾಶನ ಗಣಪತಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ
ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಆದಾಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ. ಅವರು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ದಣಿವರಿಯಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಫಲ ನೀಡಲಿದೆ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವಿದೆ. ಹೊಸ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ವಾದಗಳಿಗೆ ಇಳಿಯಬೇಡಿ. ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದು. ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ. ಅವರು ದಣಿವರಿಯಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ವಾರ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಆದಿತ್ಯನ ಹೃದಯವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ವೆಂಕಟೇಶ್ವರನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ
ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆರ್ಯೋಗ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಚಾಲನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಸಂಬಂಧಗಳು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಆಚರಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಿ. ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ. ಕೆಲಸಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಕೆಲವರು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ನೀರು ಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಹಾಯವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ. ದೈವಿಕ ದೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ. ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಆರಾಧನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕು. ವಿಷ್ಣುಸಹಸ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ
ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಆದಾಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಮದುವೆಯ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧ ಕೂಡಿಬರುವ ಸೂಚನೆಗಳಿವೆ. ಜಾತಕ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮುಖ್ಯ. ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ತಜ್ಞರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಏಕಪಕ್ಷೀಯ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರವಿರಲಿ. ವಿಷಯಗಳು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗುತ್ತವೆ. ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ದಶರಥ ಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ನವಗ್ರಹಪೀಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು. ಸಂಕಟನಾಶನ ಗಣಪತಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ
ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಫಲವಿಲ್ಲ. ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರಿ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಸ್ಪ್ರೆಡ್ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯಿರಿ. ಆತ್ಮೀಯರ ಜೊತೆಗಿನ ಮಾತುಕತೆ ಸಮಾಧಾನಕರ. ಆದಾಯದ ಖರ್ಚು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿದೆ. ನಿರೀಕ್ಷಿತ ವೆಚ್ಚಗಳು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತವೆ. ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೃಷಿ ಅಂಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿ. ಲಕ್ಷಿ ಅಷ್ಟಕಂ ಪಠಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ
ಧನು ರಾಶಿ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ತಜ್ಞರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಪ್ರತಿಫಲ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭವಿದೆ. ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ಕಂಪನಿಗಳ ಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಸಮಯ. ಧನು ರಾಶಿಯವರು ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ವಾರ ಸೂರ್ಯಾಷ್ಟಕವನ್ನು ಪಠಿಸುತ್ತಾರೆ. ಶಿವನ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿದರೆ ಉತ್ತಮ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿ
ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಸಾಧಾರಣ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿವೆ. ಆದಾಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರಲಿದೆ. ಆಮಂತ್ರಣವು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಫಲ ನೀಡುತ್ತವೆ. ದಾಖಲೆಗಳ ನವೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ವಹಿಸಬೇಡಿ. ಯೋಗ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪುಣ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ಮೇಲುಗೈ ಮುಂದುವರಿದಿದೆ. ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಎದುರಾಳಿಗಳೂ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹರಡುವಿಕೆ ಹೆಚ್ಚು. ಹರಡುವಿಕೆ ಹೆಚ್ಚು. ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಶನಿಗೆ ಎಣ್ಣೆಯ ಅಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳು. ದಶರಥಪಾಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ
ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಬಾಕಿ ಹಣ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊತ್ತ ಉಳಿತಾಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷಯಗಳು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಅವರು ಪದಗಳಿಂದ ತಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಮನೆ ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯದತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಇತರರು ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡಲು ಬಿಡಬೇಡಿ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಿಂದ ನುಣುಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಿ. ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿವೆ. ಅವರು ಆಯಕಟ್ಟಿನ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡುತ್ತಾರೆ. ಬೆಲೆಬಾಳುವ ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನವಗ್ರಹ ಪಿಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರಗಳನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ
ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರು ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆತಂಕಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದ್ದ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚು. ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲಸಗಳ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ. ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಯಿರಿ. ಇತರ ಜನರ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಗುರಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ನಿರುತ್ಸಾಹವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಮೀನ ರಾಶಿಯವರು ನವಗ್ರಹ ದೇವಾಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಶನಿಗೆ ತೈಲಾಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ. ಲಲಿತಾ ಸಹಸ್ರ ನಾಮ ಪಠಿಸಿ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top