fbpx
ಸಮಾಚಾರ

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ:ಡಿಸೆಂಬರ್ 04 ರಿಂದ ಡಿಸೆಂಬರ್ 10: ಹೇಗಿದೆ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ

ಮೇಷ ರಾಶಿ
ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಸಾಧಾರಣ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿವೆ. ಹಾರಾಡುತ್ತ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ. ಗುರಿ ಸಾಧಿಸುವವರೆಗೆ ಹೋರಾಡಿ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ವೆಚ್ಚವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಲಹೆ. ಆರೋಪ ಮಾಡುವವರಿದ್ದಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು. ಭಾನುವಾರ, ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು ರಾಹುಕಾಲದಲ್ಲಿ ದುರ್ಗಾದೇವಿ ಮತ್ತು ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯುಂಜಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳು ದೊರೆಯುತ್ತವೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ
ವೃಷಭ ರಾಶಿಯು ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಸಂತೋಷದ ಘಟನೆಗಳಿವೆ. ಮೋಸ ಮಾಡುವವರಿದ್ದಾರೆ. ನಷ್ಟವಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರವಹಿಸಿ. ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಫಲವಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೆ ಮಾಡದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಈಗ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ. ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ನವಗ್ರಹ ಪಿಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ಶನಿವಾರದಂದು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ
ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಮಧ್ಯಮದಿಂದ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟಗಳಿದ್ದರೂ ನಿಗದಿತ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕಾಮಗಾರಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಹಿರಿಯರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಬಂಧು ಬಾಂಧವ್ಯ ವೃದ್ಧಿಯಾಗಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಅಪಾಯಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕಾರ್ಯಗಳು ಪುನರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಬೇಕು. ಹಣ ಪಡೆಯಬೇಕು. ಸಾಲ ಹೆಚ್ಚಾಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ವಾರ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಭಾನುವಾರದಂದು ಸೂರ್ಯಾಷ್ಟಕವನ್ನು ಪಠಿಸಬೇಕು.

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ
ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛಾಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಮೋಸಗಾರರ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಪ್ರತಿಭೆಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ದೂಷಿಸಲು ಸಂದರ್ಭಗಳಿವೆ. ಧೈರ್ಯವಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಿದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ. ಜಗಳಗಳಿಂದ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಕರ್ಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ದಶರಥ ಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ನವಗ್ರಹ ಪಿಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರ ಮತ್ತು ಸಂಕಟನಾಶನ ಗಣಪತಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ
ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ತಪ್ಪುಗಳಾಗದಂತೆ ಎಚ್ಚರವಹಿಸಿ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಪ್ರತಿಫಲ ಕೊಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸುವವರ ಮಾತಿಗೆ ಕಿವಿಗೊಡಬೇಡಿ. ಯೋಚಿಸಿ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಪ್ರಯಾಣಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ವಾರ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಆದಿತ್ಯನ ಹೃದಯವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ವೆಂಕಟೇಶ್ವರನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ
ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲೂ ಮಧ್ಯಮದಿಂದ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯೇ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ. ಕೀರ್ತಿ ಸದ್ಗುಣಗಳಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಅವಧಿ. ಆಸ್ತಿ ವೃದ್ಧಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ನಾಲ್ವರಿಗೂ ಮಾದರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕಾಲ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ. ಸಮಯವು ವಿನೋದಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಾರುತ್ತದೆ. ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಆರಾಧನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕು. ವಿಷ್ಣುಸಹಸ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ತುಲಾ ರಾಶಿ
ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಸಾಧಾರಣ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ. ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಿ. ದುಡುಕಿನ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಂದ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಅವರ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ಭಯ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ. ಏಕಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಅದೃಷ್ಟ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಗುಣದಿಂದ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ದಶರಥ ಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ. ನವಗ್ರಹಪೀಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು. ಸಂಕಟನಾಶನ ಗಣಪತಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ
ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ನಮ್ರತೆ ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೂಲವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಹಿರಿಯರಿಗೆ ಭಕ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಡಚಣೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಶಾಂತವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದರೆ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವಾಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ವ್ಯರ್ಥ ಖರ್ಚು ಇದೆ. ಹಣ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿ. ಶಾಂತಿಯುತವಾದ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳಿಗಾಗಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿ. ಲಕ್ಷಿ ಅಷ್ಟಕಂ ಪಠಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ
ಧನು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಅದೃಷ್ಟವಿದೆ. ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಸದಾಚಾರದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಬೇಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ. ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಅದೃಷ್ಟವಿದೆ. ಧನು ರಾಶಿಯವರು ಸೂರ್ಯಾಷ್ಟಕವನ್ನು ಪಠಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಶಿವನ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಮಂಗಳಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ
ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಈ ವಾರ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದೆ ಸಾಗಲು ಶುಭವಾಗಲಿ. ಐಶ್ವರ್ಯಸಿದ್ಧಿ ಇದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾನವ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಕು. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕುಟುಂಬದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಸಂಪತ್ತು ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಬೆಳವಣಿಗೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯ ಅವಧಿ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರು ಬರಲಿ. ಅದನ್ನು ಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸುವವರೂ ಇದ್ದಾರೆ. ಮೌನವಾಗಿರುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ. ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಶನಿಗೆ ಎಣ್ಣೆಯ ಅಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳು. ದಶರಥಪಾಪ್ರೋಕ್ತ ಶನಿ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ
ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಅವಧಿ ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಎರಡು ಬಾರಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕು. ಆರ್ಥಿಕ ಯೋಗವಿದೆ. ವೆಚ್ಚವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತವಾಗಿರಿ. ಇದು ಆಡಂಬರ ಮತ್ತು ಆಡಂಬರಗಳಿಗೆ ಸಮಯವಲ್ಲ. ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಗುರಿಯಾಗಿ ಸಾಗಬೇಕು. ಧೈರ್ಯವಾಗಿರಿ. ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಬೇಕು. ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿ. ದೇವರು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ. ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನವಗ್ರಹ ಪಿಡಹರ ಸ್ತೋತ್ರಗಳನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ
ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ನೀವು ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯಲ್ಲೂ ಒಗ್ಗೂಡುವ ಸಮಯ. ಏನೇ ಶುರು ಮಾಡಿದರೂ ತಕ್ಷಣ ಮುಗಿಯುತ್ತದೆ. ಶತ್ರುಗಳು ಮಿತ್ರರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಸೌಹಾರ್ದಯುತ ವಾತಾವರಣವಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಗೆಳೆಯರಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ. ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢವಾಗಿದೆ. ಭೂ ಮತ್ತು ಗೃಹ ಯೋಗಗಳಿವೆ. ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ವಹಿಸಲಾಗುವುದು. ನಾಲ್ವರೂ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡುವರು. ಮೀನ ರಾಶಿಯವರು ನವಗ್ರಹ ದೇವಾಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಶನಿಗೆ ತೈಲಾಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶುಭ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ದಕ್ಷಿಣಾಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ. ಲಲಿತಾ ಸಹಸ್ರ ನಾಮ ಪಠಿಸಿ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top