fbpx
ಸಮಾಚಾರ

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: ಜುಲೈ 10 ರಿಂದ ಜುಲೈ 16 : ಹೇಗಿದೆ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ

ಮೇಷ : ಅಶ್ವನಿ, ಭರಣಿ 1, 2, 3, 4 ಪಾದಗಳು. ಕೃತ್ತಿಕಾ 1 ನೇ ಪದ
ಸಮಾಲೋಚನೆ ಫಲಪ್ರದವಾಗಿದೆ. ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಬಾಕಿ ಹಣ ಸಿಗಲಿದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಉಳಿತಾಯ ಯೋಜನೆಗಳತ್ತ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಖಾಸಗಿ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಕಾಮಗಾರಿಗಳು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಅಗತ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳು ಗುರುವಾರ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಕ್ಕೂ ಚಿಂತೆ. ಶಾಂತವಾಗಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಹೊಸ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಚಾಲನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಮನೆ ಬದಲಾವಣೆ ಕೂಡಿ ಬರಲಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಕ್ರಮೇಣ ವೇಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ವೃತ್ತಿಪರ ಉದ್ಯೋಗ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹಣದ ಆಮಿಷಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಖಾಸಗಿ ಕಂಪನಿಗಳ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವೃಷಭ: ಕೃತ್ತಿಕಾ 2, 3, 4 ಪಾದಗಳು, ರೋಹಿಣಿ, ಮೃಗಶಿರ 1, 2, ಪಾದಗಳು.
ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಉತ್ತೇಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯು ಉತ್ತೇಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಆದಾಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಪರಿಚಯಸ್ಥರು ಎಂದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಾಯ. ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಸಹಾಯವು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವಿದೆ. ಶುಕ್ರವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಭೇಟಿ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಇದೆ. ಮನೆಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮಕ್ಕಳು ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕು. ಹೊಸ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನಿಕಟ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿ. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆನಂದಿಸಿ. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳ ಶ್ರಮ ಫಲ ​​ನೀಡಲಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ. ಅವರು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಉಬ್ಬರವಿಳಿತವನ್ನು ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಕೃಷಿ ಕೂಲಿಕಾರರಿಗೆ ಕೆಲಸ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಮಿಥುನ: ಮೃಗಶಿರ 3, 4 ಪಾದಗಳು, ಆರ್ದ್ರ, ಪುನರ್ವಸು 1, 2, 3 ಪಾದಗಳು
ಈ ವಾರ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರುವ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗುವುದು. ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಸ್ಥಾನಗಳು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯತ್ವಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಗುಂಪಿನಂತೆ ವರ್ತಿಸಿ. ಯಾರನ್ನೂ ಅತಿಯಾಗಿ ನಂಬಬೇಡಿ. ವೆಚ್ಚಗಳು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಮೀರುತ್ತವೆ. ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅಗತ್ಯಗಳು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ. ಅವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಷ್ಠುರತೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಕಾಣೆಯಾದ ವಸ್ತುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕಛೇರಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಹ್ವಾನವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ. ಸಂತಾನದ ಚಲನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ಕೃಷ್ಟತೆ ಮತ್ತು ಅನುಭವವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿ ಸಾಗಲಿವೆ. ಸಾರಿಗೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣ ಕ್ಷೇತ್ರದವರಿಗೆ ಆದಾಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ : ಪುನರ್ವಸು 4ನೇ ಪಾದ, ಪುಷ್ಯಮಿ, ಆಶ್ಲೇಷಾ 1ನೇ, 2ನೇ, 3ನೇ, 4ನೇ ಪಾದ.
ಸಂಕಲ್ಪ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ. ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚು. ಹಣದ ಕೊರತೆ ಇಲ್ಲ. ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ದಂಪತಿಗಳ ನಡುವೆ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯಿದೆ. ಭಾನುವಾರದಂದು ಗಣ್ಯರ ಭೇಟಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ. ವಿಷಯಗಳು ವೇಗವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತವೆ. ಆಹ್ವಾನ ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯ ಹದಗೆಡಲಿದೆ. ವಾಸ್ತು ದೋಷ ತಡೆಗಟ್ಟುವ ಕ್ರಮಗಳು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಫೋನ್ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನಂಬಬೇಡಿ. ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೂಲಂಕಷವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಮಕ್ಕಳ ವಿದೇಶಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಫಲ ನೀಡಲಿವೆ. ದತ್ತಿ ವಿಷಯಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಿಫಾರಸು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಸಗಟು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ. ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸಮಯಪಾಲನೆ ಮುಖ್ಯ.

ಸಿಂಹ : ಮುಖ, ಪುಬ್ಬ 1, 2, 3, 4, ಪಾದಗಳು, ಉತ್ತರ 1 ನೇ ಪಾದ
ಎಲ್ಲರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರುವ ಸಮಯ. ಚಾತುರ್ಯದಿಂದಿರಿ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಬಲಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಸ್ಥಾನಗಳು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯತ್ವಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಯವು ಖರ್ಚಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ವೆಚ್ಚಗಳು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಮೀರುತ್ತವೆ. ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತು ಬುಧವಾರ ನಗದು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಬಾಳುವ ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಕಾರ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಬೇಡಿ. ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪವು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿದೆ. ದಂಪತಿಗಳ ನಡುವೆ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಖರೀದಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವಿದೇಶಿ ಶಿಕ್ಷಣದ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರ ಭೇಟಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಹಣದ ಆಮಿಷಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬಾರದು. ಉದ್ಯೋಗ ಯೋಜನೆಗಳು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿವೆ. ಹೊಸ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾ: ಉತ್ತರ 2, 3, 4 ಪಾದಗಳು, ಹಸ್ತ, ಚಿತ್ತ 1, 2 ಪಾದಗಳು
ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ತಪ್ಪು ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಅಭಾಗಲಬ್ಧ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಪಾಲಿಸಿ. ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಕೆಟ್ಟದ್ದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಗುರುವಾರ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರ ಜಾಗೃತರಾಗಿರಿ. ಅನಗತ್ಯ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೆಲಸಗಳು ಮೊಂಡುತನದಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆಮಂತ್ರಣವು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ವೆಚ್ಚಗಳು ವಿಪರೀತವಾಗಿವೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಹಾಯ ನೀಡಲು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ. ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ. ಸಂತಾನ ಮನೋಭಾವವು ಅಸಹನೆಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಅಗತ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಕೊರತೆ. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಸಗಟು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಚಾರ. ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಶೆ. ಹವಾಮಾನವು ಕೃಷಿ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ.

ತುಲಾ: ಚಿತ್ತ 3, 4 ಪಾದಗಳು, ಸ್ವಾತಿ, ವಿಶಾಖ 1, 2, 3 ಪಾದಗಳು.
ಗ್ರಹಗಳ ಸಂಚಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಬಯಸಿದ್ದನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಆನಂದಿಸಿ. ಆದಾಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರಲಿದೆ. ದೈನಂದಿನ ಖರ್ಚುಗಳಿವೆ. ಉಳಿತಾಯ ಯೋಜನೆಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತದ ಹಣ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿ. ಫೋನ್ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ. ಅಪರಿಚಿತರು ಮೋಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಗೌಪ್ಯವಾಗಿಡಿ. ಶನಿವಾರ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳ ಸಭೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಕಾಮಗಾರಿಗಳನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳು ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಏಕಾಗ್ರತೆ ಮುಖ್ಯ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಜೋರಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ. ಹಾನಿ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

To Top